`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

สอบถามกันรอยหน้าจอ PSP

Miyabimari's Photo Miyabimari 27 Sep 2015

PSP รุ่น 3000

เราเอาเครื่องไปให้ร้านพวกมือถือ เขาจะติดฟิมกันรอยให้ได้หรือป่าวครับ พอดีจะเปลี่ยนกันรอย

ขอบคุณมากครับ

Miyabimari's Photo Miyabimari 28 Sep 2015

หายไปไหนกันหมด เงียบจัง :r19:

Ronin's Photo Ronin 30 Sep 2015

ได้ซิครับ ผมก็เอาpsp ไปให้รา้นมือถือติดครับ แจ่มเลย

Cliff's Photo Cliff 01 Oct 2015

ผมซื้อ ฟิลม์ของไดโซะ เอามาตัดติดเอง 60บาทหนึ่งแผ่นติดได้ มากกว่า 4ครั่ง ถ้าตัดดีๆก็เยอะอยู่ แต่ฟิลม์มันบาง แต่ก็โอเคอยู่นะครับ

Miyabimari's Photo Miyabimari 01 Oct 2015

ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ นึกว่าจะไม่มีคนตอบละ ^^

dogsmile's Photo dogsmile 02 Oct 2015

สบายครับ ผมติดประจำเลย กันรอย 3DS รอบตัวอีก เรียกได้ว่าถ้าเอาฟิล์มไปให้ยังไงก็ติดได้ครับ