`

Jump to content

พอดีซื้อเครื่อง PS Vita ต่อมาจากเพื่อนแล้วเปลี่ยน PSN ID ไม่ได้ครับ

2 replies to this topic

#1 zesiga

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 15 September 2015 - 02:17 PM

พอดีเพิ่งซื้อ PS Vita มาจากเพื่อนแล้วบังเอิญว่ารีเซ็ตทุกอย่างแล้วทำไมมันยังมีชื่อเพื่อนค้างอยู่ในเครื่อง แล้วก็ไม่สามารถใช้ไอดีตัวเองเข้า PSN ได้ครับ ท่านใดทราบรบกวนขอข้อมูลและวิธีด้วยครับ :r10:

#2 dogsmile

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 15 September 2015 - 02:27 PM

format แล้ว restore ยังครับ

#3 zesiga

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 15 September 2015 - 02:48 PM

ได้ละครับพอดีต้องไปเข้า safe mode ถึงจะได้ขอบคุณครับ