`

Jump to content

สอบถามเรื่องอัตราค่าบริการถ่ายรูปสินค้า/พรีเซ็นเตอร์หน่อยนะครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 nuttahzx

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Executive Members

Posted 09 September 2015 - 11:02 AM

สวัสดีครับ

พอดีผมกำลังเลือกที่จะจ้างช่างภาพเพื่อถ่ายรูปสินค้า/พรีเซ็นเตอร์ อยู่นะครับเลยอยากจะทราบคร่าวๆว่าอัตราค่าใช้จ่ายทางด้านนี้ที่ควรจะเป็นจะอยู่ที่เท่าไรต่ออะไร และ จะได้อะไรในอัตราที่จ่ายไปนั้นๆน่ะครับ ขอบคุณครับ