`

Jump to content

ขอสอบถามเรื่องแอปดูบอล ดูหนังของกล่อง Android Box ทีนะคับ ?

1 reply to this topic

#1 ..HnOnG..

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members
  • Interests:The Gamer

Posted 27 August 2015 - 03:55 PM

พอดีผมเพิ่งจัดกล่อง CloudHD มา อยากทราบว่าพวกแอป Seed หรือแอปอื่นๆที่ไว้ดูบอล ดูหนัง มันไปหาโหลดที่ไหนได้ครับ แล้วมีค่าบริการรายเดือนป่ะคับ ?

(ปล.พอจะมีแหล่งแนะนำมั้ยครับ .. ขอบคุณครับบ)

#2 Fite

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 27 August 2015 - 05:15 PM

ถ้าฟรีไม่ทราบนะครับ ทราบแต่พวก app เสียงเงินน่ะครับ พวก iplay หรือ hd2live น่ะครับ
แต่ว่าก็ไม่ค่อยดีหรอกครับ ผมใช้ hd2live อยู่บอลมาแทบดูไม่ได้กระตุกติดๆกัน
ตอนสมัครดันสมัครแบบ 6 เดืนอไปแล้วด้วย ตอนนี้ก็ทนใช้ๆไปน่ะครับ แต่ถ้าไม่ใช่ช่วงดูบอลก็ลื่นดีครับ