`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

Fifa FUT16/Pro club Closed Beta Xbox ONE ว...

TeEZu's Photo TeEZu 31 Jul 2015

ใครที่เล่น FUT หรือ Pro club บ่อยๆ เข้าใจว่าเค้าจะส่งมาให้แล้วนะครับ เพราะผมได้มาแล้ว ลองหาดูจาก email ที่สมัครกับ gamer tag ครับ

ได้ email แล้วก็ ต้องรีบกด ลงทะเบียน ก่อนเต็มนะครับ เลยรีบมาบอกไว้เผื่อลืมเช็ค email กัน

Granzon's Photo Granzon 31 Jul 2015

ไม่ได้เล่นมาหลายภาคล่ะครับ ล่าสุดน่าจะ 11
หรือว่าควรจะสมัคร EA access ดี