`

Jump to content

สอบถามเรื่อง XBOX360 ไม่อ่านแผ่นหน่อยครับ

• You cannot reply to this topic
2 replies to this topic

#1 ®å¥ЌΘçΦ♏$©™

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 23 June 2015 - 10:11 AM

สอบถามเรื่อง XBOX360 ไม่อ่านแผ่นหน่อยครับ:

พอดีว่าเครื่อง XBOX360 ไม่ได้เล่นนาน 2-3 ปี พอเอามาเล่น มันดันไม่ยอมอ่านแผ่น ขึ้นให้ Clean disk ตลอดเลย แผ่นพึ่งซื้อมาก็เป็น
ลองหลายเกมส์แล้ว เป็นทุกแผ่น
เครื่องเล่นแผ่นแท้ตลอด ไม่เคยแปลง

ไม่ทราบว่า ถ้าซ่อม จะมีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับ
มีที่ไหนรับซ่อมมั่งครับ

จริง ๆ อยากติด XKey แต่รู้สึกว่าจะไม่มีขายแล้ว

ขอบคุณทุกคำตอบครับ

#2 ®å¥ЌΘçΦ♏$©™

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 23 June 2015 - 10:25 AM

รบกวนถามอีกนิดครับ

ถ้าผมสั่ง XKEY จากเมืองนอกมา จะให้ร้านติดให้นี่ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับ
และก็สามารถทำได้รึเปล่าครับ เครื่อง XBOX360 Slim Jasper
ที่ไหนรับทำบ้างครับ (PM ร้านมาก็ได้ครับ)

#3 voyevoda

rsc

• High Royal Executive Members

Posted 25 June 2015 - 02:08 PM

xkey ลองถามตามร้านดูอะ อาจจะพอมีของเหลือๆ แต่ผมเห็นห้องมือ 2 เครื่องพร้อม xkey ราคาไม่แรงมากน่าสนใจดีนะผมว่า ย้อนๆดูเอาหลายวันละ ไม่รู้ออกยัง