`

Jump to content

Steam Sales Day 1 (12/6/2015) ใครโดนไรกันไปบ้างครับ

22 replies to this topic

#21 H2O

空のティーア

• High Royal Executive Members

Posted 13 June 2015 - 04:44 PM

2 Beta ไม่ต้องโหลดครับ มันคือภาคที่เขาไว้เทสกันก่อนตัวเกมออก (คือโบราณโคตรแล้วนั่นเอง)

ส่วนภาคหลักโหลดเฉพาะภาค 2 ก็ได้นะครับ เพราะภาค 2ตอนนี้มี campaign และตัวละครของภาค 1 รวมให้ในนั้นเลย

#22 Bommm

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 13 June 2015 - 07:54 PM

เกมส์ xcom : enemy unknown นี่แปลกดี เกมส์มันออกตั้งนานแล้ว แต่เชค stat ใน steam มีคนเล่นตลอดเวลา
ผมก็เล่นจบไปแล้ว คนที่เล่นอยู่นี่เขาเล่นโหมดไหนกันหรือครับ

#23 H2O

空のティーア

• High Royal Executive Members

Posted 13 June 2015 - 10:30 PM

View PostBommm, on 13 June 2015 - 07:54 PM, said:

เกมส์ xcom : enemy unknown นี่แปลกดี เกมส์มันออกตั้งนานแล้ว แต่เชค stat ใน steam มีคนเล่นตลอดเวลา
ผมก็เล่นจบไปแล้ว คนที่เล่นอยู่นี่เขาเล่นโหมดไหนกันหรือครับ

ที่ยังเล่นกันอยู่น่าจะเป็นภาคที่ลง mod ชื่อ Long War แล้วน่ะครับ

เป็น mod ที่สร้างมาสำหรับผู้ที่ยังรู้สึกว่าเกมหลักยังไม่ยาก + ยาวพอ ผมลงแล้วเล่นไปได้อาทิตย์กว่าๆก็เลิกเลย
ยาก + ยาวจริงๆ แต่ถ้ามีเวลาเหลือก็แนะนำครับ