`

Jump to content

แนะนำร้านอาหารไทยให้หน่อยครับ

6 replies to this topic

#1 The Fool

LaW GaRDeN

• High Royal Executive Members

Posted 08 June 2006 - 12:38 PM

แนะนำร้านอาหารไทยให้หน่อยครับ พอดีจะพาลูกค้าฝรั่งไปเลี้ยงเอาแถวๆสยามหรือถนนวิทยุหรือสีลมก็ได้ ย่านแถวนี้มีอะไรอร่อยๆบ้างครับ เอาแบบว่าที่พาฝรั่งไปแล้วมันติดใจอะ

#2 Guest_ผู้มาเยือน_*

• Guests

Posted 08 June 2006 - 09:01 PM

ถ้าสีลมก็ซอยศาลาแดงครับ แอนนาคาเฟ่ ฝรั่งชอบกันมาก

#3 Guest_ผู้มาเยือน_*

• Guests

Posted 24 June 2006 - 06:52 PM

ถ้า.....

HYDE ไม่ไปดู Superman
HYDE ไม่ไปดู Superman รอบสอง
HYDE ไม่ Review Superman
HYDE Review Superman แล้วไม่มีสาวกมาเลียตีน
กรูยอมกินขี้เลย..........
Board อะไรวะโลกแคบสิ้นดี Review กากๆก็ได้แต่กร่างใน Board นี้หล่ะวะ ไป Board อื่นโดนเซียนด่าครางหงิงๆเลย

#4 Frank

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 25 June 2006 - 03:34 PM

View Postผู้มาเยือน, on Jun 24 2006, 06:52 PM, said:

ถ้า.....

HYDE ไม่ไปดู Superman
HYDE ไม่ไปดู Superman รอบสอง
HYDE ไม่ Review Superman
HYDE Review Superman แล้วไม่มีสาวกมาเลียตีน
กรูยอมกินขี้เลย..........
Board อะไรวะโลกแคบสิ้นดี Review กากๆก็ได้แต่กร่างใน Board นี้หล่ะวะ ไป Board อื่นโดนเซียนด่าครางหงิงๆเลย
พูดถึงอะไรครับเนี่ยงง

#5 chatchawan48

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 29 June 2006 - 06:05 PM

ลองดูเวปนี้ดูซิครับ คิดว่าต้องมีที่ถูกใจคุณแน่ๆ http://www.aroys.com/th/ :thumb

#6 KaNom

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 16 August 2006 - 12:47 PM

ไปร้าน ครอสโม่ ซิครับเด็ดจิงๆ พาอิตาลี ไปกินติดใจเลยครับไปกินเองทุกวันเลยทีนี้ เดียวนี้มาไทยทีไรต้องไปกินทุกที อยู่แถวคลองเตยอะครับ ผมจำไม่ได้อะครับ แต่รับลองเลยว่าเด็ดจิงๆ

ปล.มันเป็นseafoodอะครับ ปูผัดพงกระหรี่หร่อยครับ พวกปลานึ่งก็หร่อยครับ

#7 Alfie

นักเล่นเกมมือใหม่

• High Members

Posted 22 June 2010 - 03:34 PM

เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธ„เธฃเธฑเธš