`

Jump to content

มาแล้วค่ะ รูปเหล่าทหารหาญฯ จากวัน Meeting

27 replies to this topic

#1 Funky Caz

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 16 April 2007 - 03:56 PM

คนแรก Assum360 พี่เป้าของพวกเรานั่นเอง

คนที่สอง Mamypoko คุณเลิศ(ฝาแฝดของคุณกลมนั่นเองค่ะ)

พี่เป้ากับคุณเลิศค่ะ

คนที่สาม Garbman009 คุณก๊าบค่ะ(เพื่อนๆในวงชมว่าหล่อกัน)

คนที่สี่ Arterart360 คุณอาร์ท หน้าเหมือนนักดนตรีมากกว่านักเล่นเกมส์ เพื่อนๆว่ามั้ยคะ?

คนที่ห้า Cadiac คุณเสก(ไฮโช) หนุ่มน้อยขี้อายของเรา :shame

คนที่หก TechEnthu หนุ่มแจงค่ะ แอบเห็นตอนทำกล้องตก เหงื่องี้ไหลเป็นน้ำป่าเลย :her แต่ไม่ต้องห่วงนะคะ คุณกลมซ้อมให้แล้วค่ะ

คนที่เจ็ด Shockplayboy ตาน้ำจิ้มค่ะหรือหมอจิ้มของเรานั่นเอง สังเกตุมั้ยค่ะว่าหน้าเหมือนดาราตลกชื่ออะไร

:aha:

#2 Vengar

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 16 April 2007 - 04:02 PM

อ่ะแล้วหายไปไหน อีก 2 คนครับ

#3 titti

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 16 April 2007 - 04:30 PM

แล้ว เกย์กลัวกล้อง(Nook Nik) กับ คุณ Saw DGโอ้ววว หละคับ :555

#4 Funky Caz

Posted 16 April 2007 - 04:31 PM

มาต่อกันเลยดีกว่า

คนที่แปด Saw DGO ขวัญใจชาวประชา คุณ ซอ ดี จี โอววววววววว์ หรือคุณนัทนั่นเอง

คนที่เก้า Nooknik คุณนิคคาร์เตอร์ หนุ่มที่จับภาพได้ยากที่สุด(ลำบากมากเลยค่ะกว่าจะได้ภาพท่านพี่มา)

คนที่สิบ Vengar9 คุณกลมค่ะ(แฝดตาMamypokoเค้า) แอบเอามาลงนะคะเนี๊ยะ เพราะเค้าสั่งไว้ไม่ให้ลง แต่..ก็จะลงอ่ะ ใครจะทำมัย?

ภาพสุดท้ายภาพหมู เฮ้ยไม่ใช่!!! ภาพหมู่ รวมพลคนแม่นปืนเจ้าค่า

#5 arterart

Gu Art

• High Royal Executive Members

Posted 16 April 2007 - 05:22 PM

คนที่สี่ Arterart360 คุณอาร์ท หน้าเหมือนนักดนตรีมากกว่านักเล่นเกมส์ เพื่อนๆว่ามั้ยคะ?
อิอิ ดนตรีนี่ผมก็เล่นนา ร้องนำตอนมหาลัยครับ ตอนนี้ก็รับ job ร้องเพลงกล่อมสาว กับ karaoke ไปพลาง ๆ :eiei

ดีใจด้วยนะครับที่ซ้อมกล้องและกู้ภาพกลับมาได้
คิดถึงวัน meeting นั้นจริงจริ๊งงงง

เอภาพนี้หน้าผมนี่แบบว่า :shame

#6 WRX

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 16 April 2007 - 06:26 PM

ลงแบบนี้ รักใครชอบใครจีบกันตามสบายเลยครับ :555

#7 LDS Drive

A Means to an End

Posted 16 April 2007 - 06:42 PM

พี่เป้า: หน้าตาไม่เหมือนที่ผมคิดไว้เลย น่านับถือครับ
Mamypoko: เห็นแล้วไม่กล้าไม่ยิงเค้าอีกเลย :cry2
Cadiac: ใส่เสื้อได้ใจมากครับ ผมชอบ :aha:
TechEnthu: หล่อมากครับ เหมือนลูกครึ่งเลย ไม่ทราบว่าหลุดรอดมาจากฝูงเกย์ได้ยังไง :555
Shockplayboy: คนนี้คนโปรดผมเลย :love ภาพบนกับล่างนี่เหมือนสวรรค์กับนรกเลย :ohmygod (ใส่แว่นดีกว่าครับ :explain )
Saw DGO: คนโปรดผมอีกคน แถมดัดฝันเหมือนคุณ shock อีก
Nooknik: หน้าตาก็ดียังจะอายกล้องอีก เสียดายความหล่อ :aha:
Vengar9: หล่อ เท่ เป็นอีกคนนึงที่ไม่รู้ว่ารอดจากฝูงเกย์มาได้ยังไง :555
FunkyCaz: สุภาพสตรีสาวสวยคนเดียวในกลุ่ม

ป.ล. สังเกตพฤติกรรมการทานอาหารของคุณ shock คนอื่นเค้าทานเสร็จวางช้อนซ่อมเรียบร้อย คุณ shock คุณเดียวแกวางไม่เหมือนชาวบ้านเลย กริยาส่อสกุลเลยนะฮา

Edited by LDS Drive, 16 April 2007 - 06:52 PM.

#8 TechEnthu

aka @9JANG

Posted 16 April 2007 - 08:29 PM

View PostLDS Drive, on Apr 16 2007, 06:42 PM, said:

พี่เป้า: หน้าตาไม่เหมือนที่ผมคิดไว้เลย น่านับถือครับ
Mamypoko: เห็นแล้วไม่กล้าไม่ยิงเค้าอีกเลย :cry2
Cadiac: ใส่เสื้อได้ใจมากครับ ผมชอบ :aha:
TechEnthu: หล่อมากครับ เหมือนลูกครึ่งเลย ไม่ทราบว่าหลุดรอดมาจากฝูงเกย์ได้ยังไง :555
Shockplayboy: คนนี้คนโปรดผมเลย :love ภาพบนกับล่างนี่เหมือนสวรรค์กับนรกเลย :ohmygod (ใส่แว่นดีกว่าครับ :explain )
Saw DGO: คนโปรดผมอีกคน แถมดัดฝันเหมือนคุณ shock อีก
Nooknik: หน้าตาก็ดียังจะอายกล้องอีก เสียดายความหล่อ :aha:
Vengar9: หล่อ เท่ เป็นอีกคนนึงที่ไม่รู้ว่ารอดจากฝูงเกย์มาได้ยังไง :555
FunkyCaz: สุภาพสตรีสาวสวยคนเดียวในกลุ่ม

ป.ล. สังเกตพฤติกรรมการทานอาหารของคุณ shock คนอื่นเค้าทานเสร็จวางช้อนซ่อมเรียบร้อย คุณ shock คุณเดียวแกวางไม่เหมือนชาวบ้านเลย กริยาส่อสกุลเลยนะฮา

วิจารณ์ได้ แน่นอนมากครับคุนทอม มีทครั้งหน้าอย่าพลาดนะครับ :eiei

ปล. คุนดาวคับ ตกลง เรื่อง SD ช็อตนี้แต่งมาเพื่อใช้มุขกู้ไฟล์รูปใช่ป้ะ?
ปล2. ซื้อแผ่นแท้มาแล้วนะ ซินเดอเรลล่าน่ะ ซื้อมาตั้งโชว์ครับ^^
ปล3. คุณ MAMY แกชื่อ ฤกษ์ นะครับผม

Edited by TechEnthu, 16 April 2007 - 08:31 PM.

#9 Vengar

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 16 April 2007 - 09:29 PM

ตอบคุณ TechEnthu นะครับ

- เรื่อง SD ช๊อต เป็นมุกครับ ที่บ้านผมเป็นอู่ซ่อมอุปกรณ์ ไฮเทคครับ
- ขอบคุณมากที่อุดหนุนครับ จะดีมากถ้าช่วยโปรโมตด้วย ยังไงสนใจจะออกอัลบั้มส่วนตัวติดต่อคุณ ดาวเลย
-ผมบอกคุณดาวไป หลายต่อหลายรอบแล้วครับว่า เค้าชื่อคุณ ฤกษ์ คุณเธอก็เรียก เป็นคุณ เป็กโกะ มั่ง เป็นคุณเลิศมั่ง แบบว่าสับสน คุณ WRX360 กะคุณ MAMYPOKO อะไรงี้ ใครช่วยบอกเธอให้หายสับสนที ผมอธิบายจะเหงือกแห้งแล้ว

ปล. วันนี้ยังมาเรียก พี่เป๊า เป็น พี่เป้าอยู่เลย :her

Edited by Vengar, 16 April 2007 - 09:31 PM.

#10 pee-fkz

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 17 April 2007 - 01:44 AM

View Postarterart, on Apr 16 2007, 05:22 PM, said:

อิอิ ดนตรีนี่ผมก็เล่นนา ร้องนำตอนมหาลัยครับ ตอนนี้ก็รับ job ร้องเพลงกล่อมสาว กับ karaoke ไปพลาง ๆ :eiei

ดีใจด้วยนะครับที่ซ้อมกล้องและกู้ภาพกลับมาได้
คิดถึงวัน meeting นั้นจริงจริ๊งงงง

เอภาพนี้หน้าผมนี่แบบว่า :shame <<<<<<< เกย์ ชัดๆ

#11 GamerJr.

เซียนเกม

Posted 17 April 2007 - 01:52 AM

คุณดาวเป็นเซียนพระด้วยหรือครับ
มิน่าช่วงนี้ยิงไม่เข้าเลย

#12 Funky Caz

Posted 17 April 2007 - 02:00 AM

View PostVengar, on Apr 16 2007, 09:29 PM, said:

ตอบคุณ TechEnthu นะครับ

- เรื่อง SD ช๊อต เป็นมุกครับ ที่บ้านผมเป็นอู่ซ่อมอุปกรณ์ ไฮเทคครับ
- ขอบคุณมากที่อุดหนุนครับ จะดีมากถ้าช่วยโปรโมตด้วย ยังไงสนใจจะออกอัลบั้มส่วนตัวติดต่อคุณ ดาวเลย
-ผมบอกคุณดาวไป หลายต่อหลายรอบแล้วครับว่า เค้าชื่อคุณ ฤกษ์ คุณเธอก็เรียก เป็นคุณ เป็กโกะ มั่ง เป็นคุณเลิศมั่ง แบบว่าสับสน คุณ WRX360 กะคุณ MAMYPOKO อะไรงี้ ใครช่วยบอกเธอให้หายสับสนที ผมอธิบายจะเหงือกแห้งแล้ว

ปล. วันนี้ยังมาเรียก พี่เป๊า เป็น พี่เป้าอยู่เลย :her

:her เอ่อ....คุณกลมคะ เรื่อง 1 กะ 2 เนี๊ยะตอบๆไปเถอะค่ะดิฉันไม่ว่า :ohno
:mad แต่เรืองสุดท้ายกะปล.เนี๊ยะสิ..จะไปบอกเค้าทามมายยยย คุยกานในบ้านค่า...อายเค้า :angry

ปล.คุณ GamerJr.ไปเอาข่าวมาจากไหนคะว่าดิฉันเซียนพระเอหรือว่ารู้จริง :confuse :pray [color=#330033]

#13 minime

MZ

• Royal Executive Members

Posted 17 April 2007 - 09:21 AM

อันนี้ผมแถมครับ รูปอีนัง Shock ตอนเด็ก :555

เห็นว่าถ่ายตอนไปเก็บผักกาดขาย ตอนอยู่บนดอย

#14 garb

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

Posted 17 April 2007 - 10:44 AM

View Postminime, on Apr 17 2007, 09:21 AM, said:

อันนี้ผมแถมครับ รูปอีนัง Shock ตอนเด็ก :555

เห็นว่าถ่ายตอนไปเก็บผักกาดขาย ตอนอยู่บนดอย

ดูคุณ mini ซิแอบปลื้มคุณShocky เอามากๆ เลย :ah

ถึงขนาดตามดู ก้นคุณ shocky มาตั้งแต่เด็ก
น่ากลัวจัง
:ohmygod

#15 LDS Drive

A Means to an End

Posted 17 April 2007 - 11:12 AM

Shockgayboy :blur

#16 abominog

[TRS] Thai Rainbow Six

• Royal Executive Members

Posted 17 April 2007 - 11:25 AM

ขอบคุณสำหรับรูปที่ไม่ได้มีการตัดต่อ :555

ผมชอบรูปหมู่ที่โต๊ะจัง สวยดีครับ :explain

#17 GamerJr.

เซียนเกม

Posted 17 April 2007 - 12:11 PM

อ่านจากข่าวอ่าครับคุณดาว

ว่าแต่คุณมินินี่ชอบคุณshock ขนาดเกาะติดชีวิตตั้งกะเด็กเลย
สงสัยปลื้มตั้งกะเห็นภาพที่โพสแน่เลย

#18 beamnintendo

เทพเกียร์มาจุติ ใครอยากอันเชิญinviteด้วย

Posted 17 April 2007 - 02:13 PM

ขำคุณนัทอะ (saw)เห็นหน้าก็ฮาแล้ว :555

#19 honmaru

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 17 April 2007 - 02:32 PM

แต่ละคนหน้าตาไม่เหมือนที่คิดไว้เลย ทั้งน่ากลัวและหน้ากลัว ไม่กล้ายิงแล้ว

#20 henry14

winning eleven ชั้นเทพ

Posted 17 April 2007 - 05:49 PM

ไม่ได้ไปครับแต่อยากมีรูปอยู่ในนั้นมั่ง วอนคุณดาวด้วยนะครับ :her

Edited by henry14, 17 April 2007 - 05:57 PM.