`

Jump to content

Item น่าหวดจาก Commart - OTG USB 3.0

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 for2s

เซียนเกม

• Banned

Posted 21 March 2015 - 04:54 PM

แนะนำนะครับใครใช้โทรศัพท์ android รุ่นใหม่ๆที่รองรับ และกำลังหาวิธีที่ง่ายที่สุดในการเอาไฟล์เข้าออกจากเครื่องThumdrive OTG (on the go) ทั้ง USB 2.0 และ3.0 แอบมาเซลในราคาน่ารักที่ advice นะครับ เริ่มที่ 8gb USB 2.0 ที่ 129 บาทครับแต่ใครสนใจของแรงก็ 64gb usb3.0 อยู่ที่ 849 บาทครับ

ลองเช็ครุ่นของตัวเองถ้าใช้ได้ลองดูครับ มันคือthumb drive ของมือถือที่ใช้ได้หมือนคอมเลยครับและนำไปเสียบกับ คอมก็ได้ด้วยครับลืมบอกไปว่าของ Kingston นะครับ