`

Jump to content

ใครจะไปดูหรือไปดูมาแล้วบ้างครับ มหกรรมเครื่องใช้ไฟฟ้าลดราคาของ powerbuy ที่ บางนา มีเรื่องรบกวนสอบถามครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 jonaddon

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 21 February 2015 - 03:34 PM

มันเหมือนกันกับงานเมื่อเดือนตุลาฯที่ผ่านมารึเปล่าครับ?
ผมตั้งใจจะไปดูทีวี และเครื่องใช้ไฟฟ้าอื่นๆอีกนิดหน่อย
มีใครเห็นโปรฯแจ่มๆเกี่ยวกับทีวีบ้างไหมครับ?
อย่างคราวที่แล้ว พานาฯ50นิ้ว แถม led 32นิ้ว อะไรแบบนี้อ่ะครับ

ใครไปมาแล้วเห็นอะไรน่าสนใจ วานเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ

ปล.ผมอยู่ ตจว ตอนนี้ รอลูกปิดเทอม กว่าจะได้เข้ากรุง งานก้อจบไปแล้ว
เผื่อมีไรน่าสนใจจะได้ฝากคนไปดูหน่ะครับ
แต่คนที่จะฝากไปดูก้อไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย ก้อเลยต้องสโคปมาให้เล็กลง ว่าให้ไปดูยี่ห้อไหน อะไรประมาณนั้นละครับ