`

Jump to content

มีปัญหา dota2 ครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 LaBEOUF

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members
  • Interests:.Sherlock Holmes.Movie.Game.Chess

Posted 23 December 2014 - 01:23 AM

ตอนนี้เจอปัญหาเวลาเล่นเกมไป เงาของครีปหรือฮีโร่จะแสดงบ้างไม่แสดงบ้าง นานๆจะเกิดขึ้นที ลยเกิดข้อสงสัยว่ามันเกิดจาออะไรกัน

มีใครเคยเจอบ้างครับ

ผมใช้ Nvdia GT740 ยิ่งพอโหลด driver ตัวใหม่มาเป็นโหบัคกระจาย

ตอนนี้ลองปรับคุณภาพกาดจอให้ใช้ประสิทธิภาพสูงสุดไม่รู้จะยังเป็นอยู่ไหมนะครับ

ใครมีวิธีแก้ไขบอกผมหน่อยนะครับ