`

Jump to content

อย่างทำชุดคาราโอเกะร้องในบ้านครับ ผมต้องซื้ออะไรเพิ่มบ้างครับ ตอนนี้ผมมี

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 Dr.T

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 13 December 2014 - 09:22 PM

1. ชุดโฮมเทียเตอร์ ยามาฮ่า 5.1 YHT 198 ไม่มีช่องเสียบไมค์
2. TV
3. เครื่อง HD player Medi8tor 10003DX

ผมอยากร้องคาราโอเกะในบ้านเล่นๆครับ เพลงคงหาโหลดในคอมเอา พวก .dat

อยากถามเพื่อนๆพี่ๆ ว่าผมต้องหาซท้ออะไรเพิ่มบ้างครับ เพื่อให้ต่อกับ HT นี้ได้ หรือว่าต้องซื้อลำโพงใหม่

ขอบคุณครับ