`

Jump to content

มีใครเคยเล่น Iron Front Liberation 1944 ไหมครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 Patrenko

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Freshy

Posted 25 November 2014 - 03:56 PM

พอดีพึ่งเคยเจอแต่ผมว่ามันค่อนข้างเก่าเลยอยากจะถามท่านที่มีเกมส์นี้อยู่ว่ายังมีคนเล่นอยู่ไหมครับ เเลครึเปล่าเเล้วถ้าอยากจะเล่นผมต้องซื้อตัวไหนบ้างครับ Arma 2 อย่างเดียวหรือ IF ด้วยหรือกด ซื้อ IF เเล้วเล่นได้เลย

เเล้ว Iron Front ตัวปัจจุบันที่ถูกพล็อตไปพัฒนาเป็น Mod บน Arma 3 ต่อถ้าผมจะซื้อมาเล่นต้องซื้อตัวไหนบ้างครับ Arma 3 อย่างเดียวรึเปล่า