`

Jump to content

Far Cry 4 Steam Save ไม่ได้คราบ ช่วยที

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 Sola

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 20 November 2014 - 09:01 AM

ปิด คลาว Uplay แล้วก็ยังเป็น หนักกว่าตอน Far 3 อีก เซ็งครับ ซื้อแท้เล่นไม่ได้

เล่นไปไกลแค่ไหนสุดท้ายออกมากด continue มันอยู่ ที่ 0.08% เหมือนเดิมตลอดเลยครับ

แล้วอีกเรื่อง ถ้าต่อออกลำโพง digital 5.1 เสียงไม่ออกครับ ตลกมากตอนเข้าเกมนะครับ แต่ตอน Cut scene ออกครับ แล้วยิ่งกว่านั้น Sub ไม่ออกตามด้วย

แต่ที่เซ็งที่สุดคือ เซฟไม่ได้ครับ จะเล่นได้ไง ช่วงนี้เจอหลายเกม เลย