`

Jump to content

Meeting สักครั้งดีไหม

60 replies to this topic

#41 LDS Drive

A Means to an End

• High Royal Executive Members

Posted 13 April 2007 - 01:31 AM

อย่าลืมเก็บภาพมาฝากคนที่ไม่ได้ไปด้วยนะครับ (โดยเฉพาะทีเผลอ) :aha:

#42 saw

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 13 April 2007 - 01:43 AM

เสริมคุณ nik ครับ ฟอร์จูนลานกิจกรรมชั้น 3 ที่ขายคอมเยอะๆ ฝั่งเดียวกับธนาคารกรุงเทพครับ

ไม่ใช่ฝั่งโรงแรมนะครับสำหรับคนที่ไม่เคยไป

Edited by saw, 13 April 2007 - 01:43 AM.

#43 TechEnthu

aka @9JANG

• High Royal Executive Members

Posted 13 April 2007 - 03:02 AM

ไม่เคยไปเองครับ

ไปรถไฟใต้ดิน ไปยังไงอ่ะพี่ ?
สถานีรัชดา ใช่ป่ะพี่ แล้วขึ้นบันไดไหนหว่า

งงตึ้บ เรย ช่วยป๋มด้วย

#44 LDS Drive

Posted 13 April 2007 - 04:04 AM

พระราม 9 ครับ ขึ้นบันไดไหนก็ได้ครับแต่ให้ไปตรงที่มีร้านเยอะๆแล้วจะเจอธนาคารเอง (ผมไม่ไปน้าาา) ถ่ายรูปมาด้วยนะคราบบบบ :cry2

#45 KappaMan

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 13 April 2007 - 11:51 AM

แล้วพี่เป๊าเบอร์อะไรละคับ ไม่บอกไว้ด้วย :her

#46 nooknik

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 13 April 2007 - 12:14 PM

:ah ลืมได้ไงเนี้ยยยยย

ส่วนนี้คือสาเหตุที่คุณมินิเกย์เซ่อ มากๆๆ ไม่ยอมมา

Edited by nooknik, 16 April 2007 - 12:40 AM.

#47 LDS Drive

Posted 13 April 2007 - 07:07 PM

พี่แกเล่นซ้อมก่อนวันจริงเลย :wow

#48 MADOKA

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 13 April 2007 - 10:33 PM

รายงานตัวครับ ถึงบ้านโดยปลอดภัย เเต่ เเสบ.....ชมัด สนุกมากครับคุยกันมันดี

เสียดายเเทนคนที่ไปไม่ได้อ่ะครับ สนุกมาก :numairu:

ปล.คุณ กลม หล่อมักมาก เจอเค้าในเกมยิงไม่ลงเเละ มือไม้สั่น :shame

#49 LDS Drive

Posted 13 April 2007 - 10:54 PM

รูปล่ะครับ อยู่ไหน! :getout

#50 jaraba

.

Posted 13 April 2007 - 11:09 PM

ขอรูบหน่อยครับ

#51 Funky Caz

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

Posted 13 April 2007 - 11:23 PM

กลับถึงบ้านแล้วเช่นกันค่ะ วันนี้หนุกมั๊กๆ(แต่ละคนไม่เหมือนที่จินตนาการไว้เลย)
คราวหน้ามากันครบๆนะคะ หนุกจริงๆ(แต่เมื่อยปากเพราะแย่งกันพูดนี่ล่ะค่ะ)

ปล.คุณผ้าอ้อมเด็กสำเร็จรูป คุณอย่ามาเกย์น่า ชอบคุณกลมแล้วเอาแฟนมาอ้างก็บอกมาเหอะ :angry
พี่เป้าพี่หนุ่มกว่าที่คิด ตัวจิงหล่อๆ คอนเฟริ์ม
คุณTechEnthu(แจง)เป็นเด็กตัวสูงจัง(ตอนคุณทำกล้องตก ดาวแอบเห็นเหงื่อคุณออกนะ):her
คุณNooknik แกอายกล้องค่ะกลัวเจอโจทย์(โจทย์เกย์)
คุณCadiacหนุ่มขี้อาย ได้ยินเสียงคุณน้อยมากแต่แกน่ารักค่ะ
คุณArt หน้าคุณไม่เหมือนคนเล่นเกมส์เลย เหมือนนักดนตรีมากกว่า(สรุปว่าใช่ป่ะ)
คุณSAW มาช้าสุดค่ะ เพราะกลัวแกจะไม่เด่น :555
น้ำจิ้มกับน้องชายรีบกลับค่ะ เพราะแกจะรีบกลับไปเล่นหนัง(เมล์นรก)
ส่วนคุณกลม..คนนี้ไม่กล้าเม้าท์ เว้นไว้เป็นที่เข้าใจ(คนนี้วางบนหิ้งเพคะ) :aha:
ส่วนตัวดาว..ไปก็นึกว่าจะเด่นเพราะคิดว่าเป็นผู้หญิงคนเดียว แต่เปล่าเลยค่ะไม่เป็นที่นิยม เพราะไปกับก๊วนชาวเกย์นี่คะ
ว่างแล้วดาวจะรีบเอารูปมาลงให้นะคะ :bye

#52 LDS Drive

Posted 13 April 2007 - 11:33 PM

คุณดาวรายงานข่าวได้ดีมากเลยครับ

คุณ Tech หวังว่ากล้องคงไม่พังนะครับ อยากเห็นรูป :wow

#53 titti

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 14 April 2007 - 01:11 AM

ชมแบบนี้ผมเขิลแย่เลยอะ ที่ไม่ค่อยพูดนี่ อายคับ ผู้ชายอยู่เยอะ :aha:

#54 Vengar

Posted 14 April 2007 - 01:49 AM

กล้องพังไปแล้วครับ เอารูปออกไม่ได้ รู้สึกมันจะช๊อต SD การ์ดฟังเลย

#55 OceaNiCa

Posted 14 April 2007 - 02:17 AM

View PostVengar, on Apr 14 2007, 01:49 AM, said:

กล้องพังไปแล้วครับ เอารูปออกไม่ได้ รู้สึกมันจะช๊อต SD การ์ดฟังเลย

OMG!!!

Old Military Gay

เอ้ย

Oh My God

ล้อเล่นใช่ม๊า :eiei

#56 abominog

[TRS] Thai Rainbow Six

• Royal Executive Members

Posted 14 April 2007 - 10:08 AM

เมื่อคืนกลับถึงบ้านก็นอนเลย เนื่องจากอ่อนเพลียจากการเม๊าท์แตกกับเหล่าเกมส์เมอร์ทั้งหลาย แต่ละคนไม่เหมือนอย่างที่คิดไว้ในใจ คุณดาวอธิบายไว้หมดแล้ว แต่เรื่องเกมส์ทุกคนเซียน ๆ ทั้งนั้น :her ได้ความรู้ใหม่ ๆ เยอะมาก ทั้งเทคนิคการใช้ sniper จากคุณ mamypoko ใครที่เล่น ๆ แล้วหลับไปเลยเพราะ sniper ไม่ต้องแปลกใจ พี่แกเล่นจำการเล่นของแต่ละคนไว้เลย ว่าเดินแบบไหน เวลาโดนยิงจะวิ่งแบบไหน OMG :ah แล้วใครจะไปเหลือ :cry2 คุณกลม ก็ใช่ย่อย คุณดาวก็ใช่เล่น :555 สวย หล่อ เหมาะกันมาก คุณ ซอดีจีโอ้ววววว เสียงแกในเกมส์กับเสียงจริงเหมือนแบบมาเต็มร้อยเลย ไม่ต้องเดา คุณอาร์ตก็เกมส์เมอร์คอแข็ง ล่อขวดเขียวไปหลาย ยังลื่นอยู่เลย คุณก๊าบ คุณเสก น้องแจง ก็นิสัยดี กันเองมาก ๆ

แต่ที่อึ้งมากก็ตาน้ำจิ้ม เห็นแล้วไม่น่าเชื่อ นี้หรือหมอจิ้ม หมอผีซะมากกว่า ตอนนี้ได้น้อง x มาใหม่แล้เว คงได้มาหลอกหลอนเพื่อน ๆ ไปอีกนาน :ohmygod

และสำคัญที่สุดต้องขอขอบคุณ คุณ nooknik เกมส์เมอร์มาดสถาปัด ที่ทำให้เกิดการสังสรรค์ครั้งนี้ขึ้นมาได้ :kanoiyom

เพื่อน ๆ ที่พลาดครั้งนี้หลายคนเนื่องจากไปต่างจังหวัด ไว้คราวหน้าแล้วกัน ผมเป็นโต้โผให้เองก็ได้

แล้วเจอกันเย็นนี้ครับ ขอไปเล่นน้ำกับเพื่อน ๆ วัยรุ่นหน่อย

#57 WRX

เซียนเกม

Posted 14 April 2007 - 08:07 PM

พึ่งกลับมาจากต่างจังหวัดเองครับ เสียดายมากๆที่ไม่ได้ไป รับรองมีนอกรอบอีกแน่ๆ อิ อิ :555

#58 TechEnthu

aka @9JANG

Posted 14 April 2007 - 11:29 PM

:cry

#59 น้องแบ้ง

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 15 April 2007 - 10:58 AM

อยากไปจังเลยอะๆๆๆๆ

#60 Funky Caz

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

Posted 16 April 2007 - 04:41 PM

ลงรูปวัน Meeting RB6 ให้แล้วนะคะ อย่าลืมไปดูกันนะ :bye