`

Jump to content

ถ้าจะไปซื้อ iPhone 6 ที่ Hongkong หรือ Singapore ตอนนี้พอมีของไหมครับ

6 replies to this topic

#1 mobiledisk

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 23 September 2014 - 12:25 PM

ถ้าจะไปซื้อ iPhone 6 ที่ Hongkong หรือ Singapore ตอนนี้พอมีของไหมครับ ใครอยู่ท้องที่ ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ อยากซื้อมาใช้เองครับ

#2 art18623

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 23 September 2014 - 03:20 PM

โอ เดี๋ยวเมืองไทยก็น่าจะมาแล้วนะครับ ซื้อเครื่องศูนย์ไม่ดีกว่าหรือครับ

#3 TechEnthu

aka @9JANG

• High Royal Executive Members

Posted 23 September 2014 - 05:35 PM

เท่าที่ถามๆมา เดินดุ่ยๆเข้าไปใน Apple Store นี่ยากครับ
เพราะของโดนตัดไปให้ลูกค้า Pre-order กับที่เหลือให้พวกพ่อค้ามาเฟียในพื้นที่ครับ
ถ้าไปแล้วหาของไม่ได้ ไม่อยากเสียเที่ยวก็ต้องไปซื้อกับพ่อค้าตลาดมืดที่นู่น แพงโขอยู่เหมือนกันครับ

จริงๆ ผมเก็งว่าของไทยไม่เกินกลาง-ปลายเดือนหน้าก็น่าจะเริ่มเปิดให้ลงชื่อแสดงความสนใจแล้วนะครับ
อดใจรออีกหน่อยไหวมั้ยครับ :)

#4 mobiledisk

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 24 September 2014 - 04:19 PM

ขอบคุณครับ พอดีว่าจะไปเที่ยวกับแฟนอยู่แล้ว เลยดูว่าที่ไหนมีจะได้ไปซื้อมาใช้ครับ

#5 paon

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 26 September 2014 - 08:41 AM

อย่าใจร้อนครับรอซื้อศูนย์ไทยดีกว่าครับมีประกันอุ่นใจกว่าครับ

#6 Dragonfly

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 26 September 2014 - 10:29 AM

ซื้อศูนย์ไทยสบายใจสุดครับ

และราคาก็ตามมาตรฐานด้วย

ราคาเครื่องหิ้วหรือพ่อค้าคนกลาง โหดเกิ๊น

#7 luckyboy

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members
  • Interests:Game & Wacth

Posted 05 October 2014 - 09:06 AM

เห็นว่า 24 ตุลา นี้หรือป่าว ช่วงนี้ i6 ต่ำกว่า สามหมื่นแล้ว