`

Jump to content

สอบถามอาการ BF4 ครับ

2 replies to this topic

#1 sheburns

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 29 May 2014 - 02:29 PM

มีอาการกระตุกๆ บางครั้งก็ค้าง เป็นๆหายๆครับ แรกๆไม่เป็นครับ เล่นลื่นไหลดี

มาเป็นช่วง 3-4 วันที่ผ่านมาครับ driver ก็อัพหมดแล้ว ใช้ GF570 ครับ

แค่เพลงก่อนเข้าเล่นก็กระตุกแล้ว งงมากครับ

#2 GianBuffalo

Mafia...Panda

• Royal Executive Members

Posted 31 May 2014 - 04:07 AM

ผมเคยเป็นแบบ ลื่นๆ60+ แล้วอยู่ๆก็ล่วงเหลือ10กว่า ลองไม่ปรับCPUจากOCมาเป็นปรกติหายกระตุกเลย

ของท่าน ลองเช็ค ฮาร์ดดิส แรมดูครับ อัพเดตDx

#3 sheburns

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 02 June 2014 - 04:23 PM

แก้ได้ละครับ ด้วย program Baidu ให้มัน Full Scan Virus เจอลึ่มเลย เลยให้มันลบออกให้หมด

ลองมาเข้า BF4 อีกที ลื่นปรื้ดดเลยย