`

Jump to content

แนะนำโปรแกรมล๊อคคอมหน่อยครับ

1 reply to this topic

#1 dy_break

คนเก่ง

• High Royal Executive Members

Posted 28 April 2014 - 05:04 AM

แนะนำโปรแกรมล๊อคคอมหน่อยครับ
พอดีซื้อคอมให้พ่อใช้ แกเล่นไม่ค่อยเป็น ผมจะเรียง Icon ต่างๆ ให้ใช้แบบสะดวกต่อการค้นหา
แต่ไปหาแกทีไร หน้าจอคอมต้องกระจัดกระจาย บ้างก็ไม่รู้เต็มหน้าจอ ไปหมด
เพลง รูป แกก็หลงไปกดจนหาย

พอจะมีโปรแกรมตัวไหนที่ ล๊อคทุกอย่างไว้
ถ้ารีสตาร์ทเครื่อง ให้ทุกอย่างกลับมาสภาพเดิมบ้างครับ
ขอบคุณครับ

#2 yapramard

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members
  • Interests:Movie Game

Posted 29 April 2014 - 09:18 AM

ใช้ deep freeze อยู่ครับลองดู