`

Jump to content

Clash of Clans รับสมาชิกมาลุย Clan wars ครับ

4 replies to this topic

#1 ching ching

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 18 April 2014 - 12:20 PM

ไม่รู้ยังมีเพื่อนๆเล่นอยู่ไม๊ ตอนนี้มีอัพเดท Clan wars แล้วมันส์ขึ้นเยอะ แคลนผมเก๋า แต่สมาชิกเก่าๆเงียบหายไปหลายคน เลเวลเยอะแล้ว อยากรับเพื่อนเก๋าๆมารวมกันลุย Clan wars คับ

ชื่อแคลน AmazingThailand

สนใจจอยมาหรือคุยกันที่ Line: chingchingjaa คร้าบ

#2 tstex8pq

ไหนละฮอทด๊อกของผมอะ

• Royal Executive Members

Posted 18 April 2014 - 01:26 PM

ตอนนี้บ้า boom beach ครับ ค่ายเดียวกัน

#3 Joey4D

เกรียนฝึกหัด Lv.0

• High Royal Executive Members

Posted 20 April 2014 - 07:54 PM

อยากได้คนเหมือนกันครับ ฮ่าๆๆ

แคลนชื่อ Noob TH ครับ

สนใจก็มาจอยได้ครับ

แคลนผมมีกฎแค่ ถ้าตัวไม่เก่งไม่ต้อง donate
อยากได้ตัวกันเมืองจะได้ มังกร พ่อมด กะธนู
อยากได้ตัวตี จะได้ยักษ์ครับ
จะขออย่างเดียวเลยก็ได้ ไม่เป็นไรครับ

เล่น clan war มา ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 1 ครับ

#4 ching ching

Posted 29 April 2014 - 10:52 PM

ยังรับอีกเยอะนะค้าบ มาลุยกันคับมันส์ๆ

#5 ching ching

Posted 04 June 2014 - 08:36 AM

ยังรับนะค้าบ มาลุยด้วยกันคับ