`

Jump to content

มีใครเล่นเกม Tony Hawk's Project8 บ้างครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 makee10507

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 28 March 2007 - 04:33 AM

ผมเป็นคนที่เล่นเกมXbox360โดยเฉพาะเกมแนวสเก็ตบอร์ดอย่างTony Hawkนี่ไม่พลาดเลยครับ ยิ่งเป้นภาคใหม่อย่างProject8นี่ผมยิ่งต้องเล่นเข้าไปใหญ่ ก็เลยอยากจะเชิญชวนพี่ๆชาวDGOมาเล่นเกมนี้ด้วยกันนะคับ Gamertagผมคือmakee10507สามารถทักได้นะครับ อาจจะมาออนไลน์นนนิดนึงเพราะติดธุระนิดหน่อย แต่ถ้าอากมาสนุกกันที่เกมTony Hawk's Project8ก็เชิญมาเล่นกันนะครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ