`

Jump to content

เกมนี้เล็งยิงยากยากเหลือเกินครับ(สำหรับผมนะครับ)

6 replies to this topic

#1 Bigbossman

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 26 March 2007 - 10:37 PM

แค่บอสตัวแรกก็ไม่มีปัญญาผ่านแล้ว :cry2 เล็งยากมากเลยอะครับ ไม่รู้เป็นไร

#2 y2oh

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 27 March 2007 - 08:18 AM

ไม่ยากมากนะครับ
ลองปรับแบบการเล็ง เป็น อันที่มัน เลื่อนเป้าไปมาได้สิครับ (จำชื่อไม่ได้ขอโทษด้วย) น่าจะเล็งง่ายขึ้น
อ้อ ให้ง่ายกว่านั้น เลือก ระบบช่วยเล็ง เพิ่ม จะยิ่งง่ายเลยครับ แต่ไม่ท้าทายนะ อิอิ

#3 FM_Bayern

:)

• High Royal Executive Members

Posted 27 March 2007 - 05:22 PM

เล่นเกมมาไม่ได้ปรับอะไรเลย ส่วนตัวก็คิดว่า เวลาเลื่อนเป้านี่ มันเลื่อนช้ากว่าปกตินะ แต่เล่นๆไปก็ชินเองแหละครับ

#4 SilentAttendant

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 28 March 2007 - 06:07 PM

ผมว่ามันวืดวาดเวลาเล็งน่ะครับ หงุดหงิดอยู่นาน

#5 LoVe Is

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 25 April 2007 - 09:18 PM

:ah ผมว่า เล็งยากแต่ถ้าชินก็ไม่เท่าไหร่นะ

#6 tanatosan

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 27 April 2007 - 12:15 AM

เพิ่งจบบอสด่านแรกครับ กว่าจะพอจับจุดเล็งได้ยากมั่กๆ รู้สึกว่ามันเลื่อนช้าๆเหมือนกันเนอะครับ สงสัยคงต้องเล่นจนกว่าจะชินเนอะครับ :ohno

#7 gamerching

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• High Royal Executive Members

Posted 28 April 2007 - 11:08 AM

เป้าเล็งมันอืดๆอะครับ ตัวละครก็ช้าครับ