`

Jump to content

เซฟ E-boot ของ psp 2000 แบบแยกแผ่น ใช้กับ รวมแผ่นได้ใหมครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 natta

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 17 February 2014 - 08:00 PM

ว่าจะหัดเล่น ไฟนอล 7 ครับ ผมมีแต่ไฟล์แบบ E-boot แยกแผ่น ( disc 1-2-3 เป็น 3ไฟล์ครับ ไฟล์รวมแผ่นที่1ถึงแผ่นที่3 เป็นไฟล์เดียวเลย ผมไม่มีครับ กำลังหาโหลดอยู่ )

ผมว่าจะเล่น แบบ E-boot ไฟนอล 7 แผ่นที่ 1 ไปก่อน

ถ้าต่อมาผมหาไฟล์แบบ ไฟล์รวมแผ่นที่1ถึงแผ่นที่3 ได้ (ที่เป็นไฟล์เดียว) ไม่ทราบว่าผมเอาเซฟที่เล่นในตอนแรกมาใช้กับ ไฟล์แบบรวมแผ่นนี้ได้ใหมครับ

ขอบคุณครับ