`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

อยากทราบร้านขายแผ่นเปล่าแถวลาดพร้าวครับ

Zerotiir's Photo Zerotiir 04 Feb 2014

ขออนุญาติ ไม่แน่ใจว่าถูกหมวดมั้ย

อยากได้แหล่งขายแผ่นDVD+R DL แถวลาดพร้าวครับ

neoevangel's Photo neoevangel 04 Feb 2014

มาตรง Fortune town ได้ไม้ครับ ?

จากใต้ดินลาดพร้าว นั่งมาไม่กีสถานี่ก็ถึงแหล้ว

Zerotiir's Photo Zerotiir 04 Feb 2014

View Postneoevangel, on 04 February 2014 - 03:20 PM, said:

มาตรง Fortune town ได้ไม้ครับ ?

จากใต้ดินลาดพร้าว นั่งมาไม่กีสถานี่ก็ถึงแหล้ว
สถานีพระราม9เหรอครับ

neoevangel's Photo neoevangel 05 Feb 2014

ถูกต้องครับ : ) ขายทุกอย่างเดียวกับคอม