`

Jump to content

จบแล้วนะครับ ไม่มีอะไรแล้วนะ

48 replies to this topic

#1 adisakaoo

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 24 March 2007 - 11:46 PM

เท่าที่อ่านของตัวเองทวน ก็รู้ว่ามันแรง อันนี้ก็ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ตอนนั้นมันมีอารมณ์น่ะครับ ผมเคลียร์กับน้องแก
แล้วไม่มีอะไร ใครไม่ชอบก็เสียใจด้วยครับ ส่วนกระทู้เทพมาร ผมก็โพสต์เล่นๆไม่ต้องซีเรียสอะไรหรอกครับ
แต่รู้สึกว่าใครโพสกระทู้ออกแนวอารณ์เถื่อนเนี่ยจะผิดเต็มประตูนะครับ ส่วนทางผมก็เล่าเหตุการณ์ไม่จบ เผอิญไปทำงานก่อนเลยรีบๆใส่ไป
พออ่านแล้วัแรงจริงๆ แต่เคลียร์กันแล้วครับ ผมไม่เคยเจออย่างนั้จริงๆ ผมก็นึกว่าแกเล่นผมคนเดียว สรุปว่าคนอื่นก็โดนเผอิญผมเหลือเป็นคนสุดท้ายเรื่อย ผมเลยโดนบ่อย

ผมก็เขียนแนวนักเลงเกินไปต้องขอแสดงความเสียใจด้วย แต่ถ้าใครที่เล่นกับผมบ่อยจะไม่มีใครเห็นว่าผมโมโหอะไรเลย เพิ่งจะมีครั้งแรก
เกิดความเข้าใจผิด งั้นผมเลิกเล่นของพี่ผมเลยละกันครับ กลัวทำแกไฟแดงด้วย หัวอ่านพังมาทีแล้ว และกลัวแกด่า เพราะอาจจะมีคนแบนชื่อแก ช่วยอ่านแล้วบอกคนที่ไม่ชอบกระทู้ผมด้วยละกันว่าผมไม่เล่นเกมส์นี้แล้ว อย่าไปแบนชื่อพี่ผมล่ะ

ปล.อย่าไปว่าพี่ผมเลยเด้อ ว่าผมคนเดียวละกัน ผมไปเล่นเกมส์อื่นละกันครับ :kanoiyom

#2 pakongkup

Posted 24 March 2007 - 11:57 PM

วันนี้เล่นกับพี่หรือน้องไปหว่า
รูแต่ว่า ตายตลอด :cry :cry

#3 [[[PEE]]]

เซียนเกม

• High Royal Executive Members
  • Interests:360

Posted 25 March 2007 - 12:43 AM

ใจเย็นๆ ขอโทษแล้วก็ให้มันจบๆไปเถอะคับ แล้ว มายิงฝรั่งกัน :555

#4 ohnut7

FIFA ADDICT !!GOW3&FIFA14!!

• Moderator?

Posted 25 March 2007 - 12:49 AM

ครับ ยังไงต่อไปก็อย่าเล่นแล้วเครียดจนเกินไปนะครับ

#5 giggogs

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 25 March 2007 - 10:51 AM

ยังไงก็ให้มันแล้วไปดีกว่า อย่าต้องกับถึงเลิกเล่นเกมส์ GOW เลยนะครับ :bye

#6 PingKo

' ปิงโกะ '

Posted 25 March 2007 - 11:17 AM

อ่ะ รับแซ่บ :um

#7 sillycabon

Let's Pl@y H@lo W@rs

Posted 25 March 2007 - 12:42 PM

ดีแล้วล่ะครับ อย่าทะเลาะกันเลย :aha:

#8 pooyjack

ตำนานมีชีวิต เทพแห่งการดองเกม

• Banned

Posted 25 March 2007 - 01:47 PM

จบกานด้วยดีก็ดีแย้วจ้า :love

#9 Galith

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 25 March 2007 - 02:41 PM

เล่นไปกินฮอลตะไคร้ไปอ่ะครับใจเย็นดี แต่อย่าเผลอไปหยิบเอาฮอลเย็นสู้ๆ มานะ เด๋วจะเผลอเตะทีวี

#10 Poom_The_ArbiTeR

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 25 March 2007 - 05:06 PM

ในถานะที่เคยเล่รLIVEกับพี่ๆเหล่าเทพทั้งหลาย ผมก็เคยเผลอพ้น คำหยาบไปบ้าง...ก็ขอโทษด้ววยละกันครับ

ปล.อยากอยู่ข้างเดียวกับคุณTeeyole อีกครับ อิอิอิอิ

#11 madgod

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 25 March 2007 - 05:49 PM

แล้วว่างๆๆจะแวะไปให้ยิงนะครับ :aha:

#12 Genocide

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 25 March 2007 - 08:07 PM

จบแล้วก้อไม่น่าไปโพสกระทู้นี้นะครับhttp://www.dvdgameonline.com/forums/index....showtopic=36196 ใส่ไฟกันเห็นๆ

ผมสังเกตมาแล้วนะว่ากระทู้ xbox360 กับ gow เนี่ยห้ามวิจารณ์ เห็นคนวิจารณ์ทีไร ถูกแบนหมดเลย ตั้งแต่คุณ lovebox เรื่องคำว่า
" ซิ่งทำเป็นซิ่ง " กับ คุณ จขกท ที่แสดงความคิดเห็นว่าอย่าเพิ่งซื้อ xbox360 เลย ให้รอเครื่องไม่มีไฟแดงก่อน ก็โดนด่าจากพวกคนบางคน
แล้วกระทู้ก็โดนแบนไป ทั้งที่คุณ จขกท แกอธิบายอย่างมีเหตุผล แต่ไอ้คนด่ามันด่าแกแบบเต็มเลย แกแค่แสดงความคิดเห็นเท่านั้น

ผมสังเกตมาแล้วนะว่ากระทู้ xbox360 กับ gow เนี่ยห้ามวิจารณ์ เห็นคนวิจารณ์ทีไร ถูกแบนหมดเลย ตั้งแต่คุณ lovebox เรื่องคำว่า
" ซิ่งทำเป็นซิ่ง " กับ คุณ จขกท ที่แสดงความคิดเห็นว่าอย่าเพิ่งซื้อ xbox360 เลย ให้รอเครื่องไม่มีไฟแดงก่อน ก็โดนด่าจากพวกคนบางคน
แล้วกระทู้ก็โดนแบนไป ทั้งที่คุณ จขกท แกอธิบายอย่างมีเหตุผล แต่ไอ้คนด่ามันด่าแกแบบเต็มเลย แกแค่แสดงความคิดเห็นเท่านั้น

ผมโดนฆ่าโดยการเหยียบหัว บูชายันต์ เลื่อย ตบหัวกระจาย ผมก็ขำๆตลอด แต่นี่เล่นรอให้ผมฟื้นแล้วยิง แล้วก็ฟื้นแล้วยิงหลายๆรอบ อันเนี้ยผมไม่ชอบ มันเหมือนหยามกันอ่ะ จะฆ่าก็ฆ่าเลยครับ (กลุ่มเขาบอกว่าทำเป็นปกติ แถมไม่มีคุยอะไรด้วย เงียบตลอด เขาคุยเฉพาะกลุ่มของเขา ถ้าไม่สนิทพวกเขาบอกไม่คุย ผมเป็นประเภทที่พวกเขาไม่อยากสนิท ) ผมจะรู้ได้ยังไงอ่ะว่ากลุ่มคุณมีใครบ้าง ผมขาจรอ่ะ แล้วคุณไม่พูดผมก้เข้าใจผิดสิครับ (ปกติอีกฝ่ายฆ่าแล้วจะพูดกับฝ่ายโดนฆ่า แนวแซวเล่นๆ)

ตามที่Quoteไว้เลย จริงๆไม่อยากจะอะไรนะ แต่ที่โพสมันไม่จริง แถมพูดเหมารวมซะแบบนั้น เลยต้องแก้นิดหน่อย

#13 Bigpao

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 25 March 2007 - 08:21 PM

อ้าว ยังไม่จบอีกหรอ สงสัยจะเป็นไตรภาค :her

#14 WinZero

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 25 March 2007 - 10:17 PM

...เข้ามาดู

#15 Alystiria

Posted 25 March 2007 - 11:04 PM

ดีครับ จบๆ ไป :her

#16 Jobkun 360

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members
  • Interests:Xbox 360

Posted 26 March 2007 - 12:05 AM

เอาอีกแล้ว :ohno

#17 ohnut7

FIFA ADDICT !!GOW3&FIFA14!!

• Moderator?

Posted 26 March 2007 - 12:56 AM

:ohno

#18 nat9

DGO I love you jup jup

• Banned

Posted 26 March 2007 - 04:26 AM

:aha: สู้ตาย หรอย :555 :555 :555

#19 Interstella555

Posted 26 March 2007 - 09:24 AM

กำ ไปโพส บอร์ดอื่นอีก จบจริงป่าวเนี๊ย :ohno

#20 adisakaoo

Posted 26 March 2007 - 09:27 AM

View PostGenocide, on Mar 25 2007, 08:07 PM, said:

จบแล้วก้อไม่น่าไปโพสกระทู้นี้นะครับhttp://www.dvdgameonline.com/forums/index....showtopic=36196 ใส่ไฟกันเห็นๆ
ตามที่Quoteไว้เลย จริงๆไม่อยากจะอะไรนะ แต่ที่โพสมันไม่จริง แถมพูดเหมารวมซะแบบนั้น เลยต้องแก้นิดหน่อย

โพสไปตั้งนานแล้วอ่ะ