`

Jump to content

มาแล้ว Ninja Village ของ iOS เอาสะจนเหงือกแห้งอีกแล้ว

9 replies to this topic

#1 tstex8pq

ไหนละฮอทด๊อกของผมอะ

• Royal Executive Members

Posted 23 January 2014 - 07:39 PM

ไม่รู้เบื่อกันรึยัง แต่ผมเห็นว่าส่วนมากเบื่อแล้ว -_-" แน่นอนเกมเจ้านี้มันมีเยอะสะจนไม่รู้จะว่ายังไง

แต่ที่น่าเบื่อกว่านั้นสำหรับชาว iOS ก็คือการรอคอยที่แสนนาน ต้องมาดูคนอื่นเล่นบนหุ่นเขียว

ชาวลูกเมียน้อยที่เคยเป็นเมียหลวงอย่าง iOS ก็รอไปตั้งนานนนนนนนนนนนนนนนนนน

กว่าพี่เขาจะออกมาได้ แต่ก็นะ มาช้าดีกว่าไม่มาละน่า และล่าสุดกับเจ้า Ninja Village

ที่ผมจำได้ว่าเกือบปีเลยมั้งที่หุ่นเขียวออกมาให้เล่นแล้วอะ แล้ววันนี้พี่เขาก็ลง iOS แล้ว

ตะเป็นยังไงก็ไปดูเอาละกันครับ

https://itunes.apple...38268?l=th&mt=8

สำหรับสมาชิกแชร์ของผมก็เข้าไปโหลดลยครับ ซื้อไว้แล้ว

ส่วนใครต้องการซื้อแยก ซื้อกับผมได้ ราคา 50 บาทจ้า เป็นแอปแท้เน้อ
(เหมือนซื้อปกติแหละแค่เปลี่ยนมาซื้อกับผมเป็นเติม Code ก็ติด ID เหมือนกัน)

Posted ImagePosted ImagePosted ImagePosted Image

#2 Akun

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Freshy

Posted 24 January 2014 - 03:11 AM

เคยเล่นแต่ game dev story คับ เทียบกันแล้วอันไหนสนุกกว่าอะคับ
ปล.game dev story ทำผมนอนเกือบเช้าไปหลายวันเบย

#3 tstex8pq

ไหนละฮอทด๊อกของผมอะ

Posted 24 January 2014 - 03:46 AM

อันนี้ต้องลองเองครับ ฮ่าๆ เพราะตัวผมเองก็ยังไม่ได้มีเวลาลองเท่าไหร่ครับ

#4 Changklah

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members
  • Interests:Games,Music,Movies,Cartoon and Technology

Posted 24 January 2014 - 09:33 AM

เข้าไทยแล้ว โหลด โล้ด

#5 kiou911

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 24 January 2014 - 12:23 PM

โหลดมาเก็บไว้ก่อนครับ ค่ายนี้ไม่ยอมพลาดด

#6 LoveKaRaoKe

นักเล่นเกมระดับต่ำกำลัง3

• High Royal Executive Members

Posted 24 January 2014 - 01:29 PM

View PostAkun, on 24 January 2014 - 03:11 AM, said:

เคยเล่นแต่ game dev story คับ เทียบกันแล้วอันไหนสนุกกว่าอะคับ
ปล.game dev story ทำผมนอนเกือบเช้าไปหลายวันเบย

game dev เล่นได้เรื่อยๆไม่ต้องแข่งใคร

แต่นินจาต้องจัดทัพ อัพทหาร ฝึกทหาร แล้วไปบุก

ถ้าแพ้ก็ต้องกลับมาฝึกใหม่จะกว่าจะชนะ

#7 anan2008

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Freshy

Posted 24 January 2014 - 10:05 PM

แนวนี้ไม่ถนัด แต่ลองดูหน่อยไม่เสียของ

#8 BonY_ThE_Star

"I'm Bolieve"

• High Royal Executive Members

Posted 26 January 2014 - 05:46 PM

พึ่งโหลดมาเล่นครับติดมากไม่เป็นอันทำอะไรเลยผม

#9 ake_neo

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 29 January 2014 - 10:38 AM

สนุกมากครับ ผมเล่นในด๋อยนานละ

#10 Friendly

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 12 February 2014 - 02:44 PM

เกมไทม์แมชชีน
เล่นแล้วเวลาผ่านไปไวมาก