`

Jump to content

แง..แง อยากเล่นเกมส์ อยากเล่นเกมส์

5 replies to this topic

#1 Funky Caz

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 24 March 2007 - 12:44 AM

:cry เมื่อครู่ โทรหาคุณกลม คุณกลมบอกว่า "เนี๊ยะกำลังเล่น RB6อยู่ สนุกมาก อยู่กันครบทุกคนเลย ยกเว้นดาวคนเดียว" มันน่าน้อยใจจัง :cry2 :jark จะลงแดงตายอยู่แล้ว...

ดาวเข้ามาอ่านในบอร์ด นั่นแน่..คุณกลม คิดจะหนีดาวเที่ยวทองหล่องั้นหรอ ล้อดาวเล่นใช่มั้ยตะเองง :nono
เอ...หรือว่า...อย่าบอกนะ:confuse ว่าแอบไปดูคุณSawเต้น อะโกโก้ ที่สีลมมา :ohmygod ใช่มั้ย มิน่าล่ะ เมื่อวานที่ดาวกลับไปหา แล้วกลมบ่นว่าง่วงๆ ซึมๆ นอนไม่ค่อยหลับเนี๊ยะ เพราะอย่างนี้เองใช่มั้ย :aha:

:explain มาทัวร์อีสาน5วันนี้ ดาวเลยต้องเอาโน้ตบุ๊คมาเล่นแก้เซ็งแทน ถึงแม้จะไม่ได้เล่นเกมส์ยังไง ขอแค่เข้ามาอ่านบอร์ดก็ยังดี อย่างน้อยยังได้เจอทุกๆคนในนี้ :explain อีกอย่างจะได้มีสายมารายงานดาวได้ว่า คืนไหนกลมจะแอบไปดูคุณSaw เต้นอะโกโก้ที่สีลมอีก :getout

#2 saw

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 24 March 2007 - 01:04 AM

555

ผมไปสีลมทุกวันเลย ตั้งแต่ 10 โมง กลับบ้าน 5 โมงเย็นทุกวันเลยอ่ะ

พอดีช่วงนี้ซ้อมเต้นกับคุณมินิอยู่ครับ

#3 JokeR360

[TRS]ThaiRainbowSix

• Royal Executive Members
  • Interests:Wii / FC / SFC / Xbox / SS / DC / NDS / PCE / GG / PS / GB

Posted 24 March 2007 - 01:09 AM

:blur มึนปุ่มอยู่เลยครับ ทั้ง COD3 / RB6 / GRAW2 สับสนปุ่มมากๆ เลยครับ
เล่นกันเต็มห้องทุกวันเลยครับ สนุกมากเลย อยากเล่นแล้วหล่ะซิ :555 :555

#4 OceaNiCa

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 24 March 2007 - 01:23 AM

เอิ๊กๆ

ผมมีแต่แผ่น RB6 ไม่มี COD3 กับ GRAW2 ได้แต่จ้องมองเค้าเล่นกันร่ำไป

สนุกมากเลยครับวันนี้

แต่ว่าพอคุณดาวไม่อยู่นี่คุณ Vengar เริ่มออกอาการ Vengay มากขึ้นแล้วล่ะ

ทั้งกับ Mini กับ Saw

เห็นแล้วข่อยรับบ่ได้ :ohmygod

#5 WRX

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 24 March 2007 - 08:01 AM

ผมรู้แต่คุณกลมแปลกไปๆ เวลาเล่นเทนนิสก็ชอบมาข้างหลัง แถมชอบใช้ตัวหล่อๆอีก :her

#6 น้องแบ้ง

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 24 March 2007 - 02:30 PM

น่าสงสารคุนดาวคับ แต่เมื่อวานสนุกมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ