`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

สมัคร jp store ครับ

ZworD's Photo ZworD 08 Jan 2014

ไม่ทราบว่า สมัครได้ตามปกติมั้ยครับ

ตรงบัตรเครดิตไม่มีให้เลือก none

พอใช้ visa มันบอกว่าไม่มีใช้ในประเทศ ก็เลยสมัครไม่ผ่าน

ถ้าเกิดใช้เปน itune gift card แทนบัตรเครดิตจะผ่านมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

Burm's Photo Burm 08 Jan 2014

ต้องสมัครผ่าน itunes บน pc ครับ
โดยการ log off ให้หมด เข้า store jp เลือก load ของฟรี
แล้วมันจะขึ้นให้สมัคร ก็สมัครไป
ถ้าเข้าตามนี้ มันจะเลือกไม่ใส่ บัตรเครดิตได้ครับ

hongte911's Photo hongte911 08 Jan 2014

ถามในนี้เลยหละกันคับ พอดีผมจะสมัคร ID US แล้วช่องให้ใส่หมายเลขมือถือ ทำไงคับ ใส่หมายเลขเราเลยได้ป่าวคับ

tstex8pq's Photo tstex8pq 08 Jan 2014

ใส่มั่วได้ครับ

ZworD's Photo ZworD 11 Jan 2014

ขอบคุณมากครับคุณ Burm