`

Jump to content

ขออนุญาตสอบถามในห้องนี้หน่อยนะครับ ไม่ทราบว่ามีเซลล์ขายกล้องในนี้ไหมครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 nuttahzx

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Executive Members

Posted 31 December 2013 - 05:14 PM

ตามหัวข้อเลยนะครับ คือพอดีทางบริษัทผมกำลังหาเซลล์ฯหรือนักการตลาดที่มีความรู้เกี่ยวกับกล้องดิจิตอลพวกนี้มานานแล้ว แต่ยังหาไม่ได้เลยครับ พอดีผมนึกได้ว่าใน DGO มีห้องคนเล่นกล้องดิจิตอล เลยขออนุญาตมาสอบถามในห้องนี้หน่อยนะครับ เผื่ออาจจะมีท่านสมาชิกที่กำลังหางานอยู่พอดีไม่ว่าจะเป็นงานประจำหรืองานพาร์ทไทม์ก็ตาม ถ้ายังไงก็ลอง PM มาสอบถามหรือถ้าท่านไหนมี CV พอจะส่งมาให้ดูได้ด้วยก็จะดีมากเลยครับ ผมจะได้ส่งให้คนที่รับผิดชอบด้านนี้ได้ลองพิจารณาดูนะครับ

ขอบคุณครับ