`

Jump to content

อยากจะพูด

66 replies to this topic

#1 adisakaoo

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 23 March 2007 - 12:30 PM

.....................จบเด้อ

Edited by adisakaoo, 26 March 2007 - 09:51 AM.

#2 giggogs

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 23 March 2007 - 01:00 PM

ใจเย็นๆคร๊าบบ อากาศมันร้อน ใจอย่าร้อนตามอากาศเลยคร๊าบบ :her

#3 Private Ryan

นักเล่นเกมหน้าตาดี

Posted 23 March 2007 - 01:28 PM

GOW ไม่มีที่ซุ่มตรงไหนอ่ะ เคยเล่นป่ะ :her

Edited by Private Ryan, 23 March 2007 - 01:28 PM.

#4 Interstella555

Posted 23 March 2007 - 02:41 PM

เป็นอะไรมากรึป่าวครับดูแลตัวเองดีๆนะครับ :kanoiyom

ป.ล.เป็นห่วงครับ

#5 Nok_6630

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 23 March 2007 - 03:03 PM

นายด่าเราอะเปล่าเนี้ย

#6 WinZero

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 23 March 2007 - 03:09 PM

ใจเย็นๆคับ ผมก็เพิ่งเนเจองี้ผมก็ขำๆบางทีเหลือผม1ต่อ4 ผมล้มเเล้วพวกเค้ารุมตุ๋ยผมอีกต่างหาก บางทีก็เจอลุกเเล้วยิงผมก็ไม่ว่าไรนะ พอจบเเมทก็ขำกัน :her

#7 Galith

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 23 March 2007 - 03:35 PM

เอ่อ เอาฮอลตะไคร้ มั้ยครับ หรือเอา ฮอลขิงดี เหนในห้อง xbox360 คนก็ไปโพสออกแนว offense มาทีนึงแล้วนา ทีหลังคิดแล้วใจเย็นๆหน่อยสิครับ อันนี้เราเล่นกันสนุกๆ ดูท่าทางคุณซีเรียสจังเลย ไปวางเดิมพันบ้านไว้ว่าล้ม 1 ที เสียบ้าน 1 หลังไว้รึปล่าวครับ เลยซีเรียสกะเรื่องนี้อย่างรุนแรง

Edited by Galith, 23 March 2007 - 04:03 PM.

#8 pooyjack

ตำนานมีชีวิต เทพแห่งการดองเกม

• Banned

Posted 23 March 2007 - 05:20 PM

อยากจะพูด...........................

พูด อาโหย............ :555 :555

#9 Metropolisjam

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 23 March 2007 - 05:59 PM

โตได้แล้วนะครับ

#10 Jin

Heal The World

• High Royal Executive Members
  • Interests:All About Hi-Fi and Technology

Posted 23 March 2007 - 06:01 PM

ผมนึกว่าอยากจะร้องดังๆซะอีก นึกว่าปาร์มมี่มาเอง อย่าไปเครียดดิครับ ยิงเขาคืนให้ไส้แตกเลย

#11 adisakaoo

Posted 23 March 2007 - 07:01 PM

View PostGalith, on Mar 23 2007, 03:35 PM, said:

เอ่อ เอาฮอลตะไคร้ มั้ยครับ หรือเอา ฮอลขิงดี เหนในห้อง xbox360 คนก็ไปโพสออกแนว offense มาทีนึงแล้วนา ทีหลังคิดแล้วใจเย็นๆหน่อยสิครับ อันนี้เราเล่นกันสนุกๆ ดูท่าทางคุณซีเรียสจังเลย ไปวางเดิมพันบ้านไว้ว่าล้ม 1 ที เสียบ้าน 1 หลังไว้รึปล่าวครับ เลยซีเรียสกะเรื่องนี้อย่างรุนแรง

อ้อ ผมโพสผิดห้องเหรอครับ ไปโพสห้อง x box เหรอ ผมนึกว่าเอาไปใส่ห้อง ps3 เวนกำ :ohno
ปกติผมก้สนุก แต่เจออย่างนี้แล้วมันไม่สนุก ปล.ลองอ่านทวนของตัวเองก็รู้สึกแรงเหมือนกัน แต่ขอสักครั้งเถอะครับ รับไม่ได้
อย่าให้เล่าจบเรื่องเลย เดี๋ยวมันยาว

Edited by adisakaoo, 25 March 2007 - 01:05 AM.

#12 na2577077

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 23 March 2007 - 07:55 PM

บางทีถ้ามองข้ามเรื่องเล็ก ๆ น้อย ๆ นี้ได้ก็จะทำให้เล่นเกมสนุกมากขึ้นนะครับ ถ้ามีอะไรไม่พอใจก็ ออกจากห้องก็ได้ครับ เวลาเล่นก็ถามหาห้อง warzone อย่างเดียวจะได้ไม่มีลุกขึ้นมาถ้าเพื่อนไม่ช่วย และไม่อีกอย่างไม่เกี่ยวเลย ว่าใครจะเล่นเก่งไม่เก่ง ทุกคนเค้าก็มาหาความสนุกกันหมดแหละครับ

#13 Metropolisjam

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 23 March 2007 - 08:35 PM

คุณโตแต่ตัวไงครับ ไอ้ที่บอกผมผมเข้าใจครับ ผมก็มีสิ่งที่ไม่ชอบเหมือนกันเช่นบูชายัญ ถ้ากับเพื่อนก็ฮากันแต่ถ้าไม่สนิทแบบว่า

บางทีต้องมานั่งรอให้มากันครบเซ็งเหมือนกันครับมันนานอ่ะ แต่ผมไม่เห็นต้องออกมาพูดท้าตีท้าต่อยแบบคุณเลย และผมเห็นว่าคุณโพสต์

หลายห้องแบบว่ามันรำคาญอ่ะ เลยขอเข้ามาสกิดคุณให้รู้ตัวหน่อยก็เท่านั้นเอง ไม่ชอบก็ออกไปเล่น

ห้องอื่นครับ แต่คำบางคำความคิดบางความคิดที่คุณพิมพ์ออกมามันเป็นความคิดเด็กๆครับเชื่อผมเหอะ ไปแล้วครับ :bye

Edited by Metropolisjam, 23 March 2007 - 09:03 PM.

#14 PingKo

' ปิงโกะ '

Posted 23 March 2007 - 08:53 PM

ผมเล่น GOW มา ตั้งแต่ พฤศจิ ปีที่แล้ว โดน มาหมดแล้ว และหลายๆคน ก้อคงโดนเหมือนๆกัน ครับ

คือผมอยากบอกว่าอย่าไปคิดมากเลยครับพี่ เล่นคลายเครียด อย่าไปจิงจัง เลย มันเป็นเพียงเกมส์นึง ครับ ทำใจให้ปลอดโปร่งดีกว่านะ

:kanoiyom

#15 [[[PEE]]]

เซียนเกม

• Interests:360

Posted 23 March 2007 - 09:54 PM

เล่าเลยๆ เดวนอนรอ อยากรู้ๆๆแค๊บๆๆๆ

อืม ในเกม ผมไม่เคยกวนประสาทใครก่อนนะแค๊บ ส่วนมากโดนก่อนตลอดแค๊บ ใครทำไรมาก็ทำแบบนั้นกลับไปคับ ก็แค่เอาคืน ขำๆ :555

#16 Genocide

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 23 March 2007 - 09:57 PM

พูดเสร็จแล้วก้อลงgamertagด้วยสิ.....

#17 adisakaoo

Posted 23 March 2007 - 09:59 PM

]]' date='Mar 23 2007, 09:54 PM' post='343627']
เล่าเลยๆ เดวนอนรอ อยากรู้ๆๆแค๊บๆๆๆ
อืม ในเกม ผมไม่เคยกวนประสาทใครก่อนนะแค๊บ ส่วนมากโดนก่อนตลอดแค๊บ ใครทำไรมาก็ทำแบบนั้นกลับไปคับ ก็แค่เอาคืน ขำๆ :555

แล้วคุณเนี่ยเล่นกับผมหรือ อย่าร้อนตัวน่า :mad

#18 adisakaoo

Posted 23 March 2007 - 10:30 PM

View PostGenocide, on Mar 23 2007, 09:57 PM, said:

พูดเสร็จแล้วก้อลงgamertagด้วยสิ.....

เผอิญเล่นของพี่ไม่อยากทำให้พี่เสีย เนี่ยนานทีเล่น2อาทิตย์ครั้ง ถ้ารู้ตัวก็น่าจะรู้นะว่าเกมแทคผมมันชื่ออะไร เดี๋ยวรอเครื่องหายไฟแดงก่อนเดี๋ยวจะซื้อ(ตอนนี้มีแต่ ps3) เจอกันแน่ ผมอยู่ทีมมาร ชื่อผมชื่อโอ๋ บ้านอยู่นครสวรรค์

แล้วถ้าไม่ชอบผมก็ไม่ต้องเล่นกับผม :mad

แล้วที่คุณบอกว่า พี่เห็นผมเป็นของเล่นน่ะนะ ใครกันแน่ รู้สึกว่าผมไม่ได้ยิงคุณนะ ีมีแต่คุณตามยิงผม แล้วให้ผมลุกแล้วก็ยิง แล้วให้ลุกใหม่
คุณทำทุกครั้งเลย น้องบิวก้เล่นอยู่ดีๆ แกหนีไปห้องอื่นเลย ก่อนไปแกยังบ่นเลย มียิงประชดด้วย (ยิงน้องบิวบนสะพาน แล้วแกลุกโดยไม่ยิงตอบ แกยิงแต่ข้างหน้าแทน แทนที่จะยิงข้างหลัง แกบอกเซ็ง เบื่อ เ่ล่นอะไร)
ตอนหลังน้องแกยังชวนผมไปเล่นห้องแกเลย(ผมเป็นโฮสเลยไปไม่ไดู้่) อีกอย่างผมไม่ใช่บอร์ดี้การ์ดน้องแก ไม่ต้องตามฆ่าผมก่อนก้ได้
พอฆ่าผมเสร็จแล้วตามไปฆ่าน้องแก สนุกนักเหรอ หลังจากนั้นเวลาผมยืนอยู่กับพวก รู้สึกว่าจะเล็งแต่ผมก่อนเลยนี่ ผมไม่ได้มาจีบน้องแก ไม่ต้องมาตามฆ่าผมหรอก อยากเล่นกับน้องแก แล้วทำไมไม่มาอยู่ข้างเดียวกันเล่า เล่นอยู่ตรงข้าม 3/2 แถมเป็นเทพด้วย ผมจะเอาอะไรไปสู้

ถ้าเกมเมอร์แทคผมมีผมบอกไปแล้ว(เล่นของพี่กลัวพี่ด่า) บอกไม่ได้แต่คุณก้น่าจะรู้ ตามฆ่าใครก้น่าจะรู้นี่นา ผมไม่ใช่อย่างคุณ love นะ ผมพุูดตรงๆเลย ไม่อ้อม ปกติตามความรู้สึกกับคุณ ผมเฉยๆ แต่เมื่อวานมันเหลืออดเพิ่งจะเล่นแล้วมีอารมณ์ก็วานนี้แหละ

ถ้าไม่ชอบผมก็ไม่ต้องเล่นกับผม แค่นั้นจบ ...... ถ้าไม่จบก็เถียงมา
เห็นทะเลาะกันเรื่อย รู้อยู่แล้วว่าต้องด่าตอบ

แล้วถ้าไม่เล่นกับผมผมก็ไม่ว่าไร คนอื่นที่เล่นแล้วฮาก็ยังมีอีกเยอะ ผมปีนตู้คอนเทนเนอร์กัน 8 คน มีคนยิงเลเซอร์ตายหมู่อั๊วยังขำๆกันเลย
โดนกระทืบหัว บูชายันต์ ผมก็ขำ แต่ตามฆ่าเนี่ย ผมไม่ขำ

ส่วนใครที่เคยอ่าน อยากรู้ว่าผมเครียดเพราะอะไร ก็น่าจะรู้แล้วนะ

ตั้งแต่เล่นมาผมไม่เคยทะเลาะกับใครเลย ครั้งนี้ขอ ถ้าผมเข้าใจผิด แล้วคุณไม่ได้ตั้งใจ เพราะทำเป็นปกติ ผมไม่ถือละกัน

นักเล่นเกมส์ก็เหมือนนักกีฬา เล่นเก่งใช่ว่าจะเป็นที่ชื่นชอบของคนหมู่มาก มันต้องมีนำ้ำ้ใจด้วย

Edited by adisakaoo, 25 March 2007 - 01:11 AM.

#19 [[[PEE]]]

เซียนเกม

• Interests:360

Posted 23 March 2007 - 10:33 PM

View Postadisakaoo, on Mar 23 2007, 09:59 PM, said:

แล้วคุณเนี่ยเล่นกับผมหรือ อย่าร้อนตัวน่า :mad

เวง นี่ผมไม่ได้พูดหาเรื่องนะเนี่ย แค่อยากให้เล่า อะไรฟะ :mad

#20 PingKo

' ปิงโกะ '

Posted 23 March 2007 - 10:39 PM

จายเยนๆกานก่อนค๊าบ

ปล . คนเล่น Gow ชื่อ โอ๋ เยอะแหะ :her