`
←  DGO Photo Club
Logo
»

ขยับหน่อย!!!

Zon&Sun's Photo Zon&Sun 21 Nov 2013

ทำไมรูปที่ 2 Gold Saint ต้องยืนกุมไข่ด้วย หรือว่ากลัวโดน Bronze Saint ตุ๋ยเอา :r18:

หุหุหึหึ...'s Photo หุหุหึหึ... 05 Dec 2013

อยากถ่ายแนวฟิกเกอร์เหมือนกันครับ หุหุ..
เพราะผมเพิ่งได้ฟิกเกอร์ เมียวโอ ของTakeya มา3ตัว +ฮันมะ ยูจิโร่ อีก 1 ตัว (กำลังเห่อเลยแหละ)
แต่ปัญหาอยุ่ที่การจัดท่าทางน่ะครับ จัดยังไงก็ดูแข็งไม่มีแอคชั่นแบบคุณ Indyhell มันดูแข็งๆผิด
มนุษย์ทั่วไปน่ะครับรบกวนขอคำแนะนำนิดนะครับ...

ขอบคุณครับ...

Indyhell's Photo Indyhell 06 Dec 2013

ผมก็ไม่รุ้จะแนะนำอะไรนะ

ผมแค่้อยากถ่ายท่าไหนก็จัดมันท่านั้น เท่าที่แขนขาของดมเดลขยับได้

ถ้าขยับไม่ได้ก็จะเล่นมุมเอานะครับ