`

Jump to content

มือใหม่ติดขัด

3 replies to this topic

#1 crub_666

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 21 March 2007 - 01:22 PM

:cry2

ช่วยผมด้วยครับ

ผมเล่นไปถึงที่ตามคนตัวดำหัวโล้นไปคุยกับตาแก่ที่อยู่ในร้านไม่ยอมออกมาอ่ะ

เดินกลับมาทางเดิม เจอนักโทษ 3 คนเอาปืนไล่ยิง ผมหนีเอาอย่างเดียว

เสร็จแล้วไปซีเคียวริตี้ แล้วทำไงต่อครับ

( รู้สึกว่าในเกมส์ให้ไปที่หลังคาที่ชั้น 2 f แต่ผมไปไม่ถูก แผนที่ก้อ งง )

ช่วยด้วยครับ

:ohno

#2 morboro

Posted 22 March 2007 - 08:33 PM

กรำ นะครับ ถ้าอยากรู้ว่าต้อง ทำอาไรต่ออะครับ กดที่ ลูกศร ด้าน ขวา (เอ๊ะ หรือ ด้านซ้าย)
ที่มันจะมีนาฬิกาข้อมือ ยื่นออกมาอ่ะครับ ถ้าทำตาม case เนี่ย มันจะเป็นแถบอันบนสุดอ่ะครับ
ทีนี้ก็กด A เลย มันจะมีลูกศรบอกว่าคุณต้องไปตรงไหน ถ้าแถบสีน้ำเงินแสดงว่าเวลาเหลือเยอะ ถ้าเหลืองก็น้อยลงมาหน่อย ถ้าแดงคือต้องรีบไปให้ทันน่ะครับ
ประมาณเนี้ยอะครับ หลักๆ

#3 crub_666

Posted 23 March 2007 - 09:31 AM

ขอบ คุง คับ

:kanoiyom

#4 KunJOBz

Team PTFO

• High Royal Executive Members
  • Interests:BLACKPINK
    Dream Theater
    AESPA

Posted 10 December 2009 - 10:09 PM

กด ดู นาฟิกา แล้วเลือก เควส เลยครับ