`

Jump to content

ช่วยหน่อยครับสมัครของ JP แล้วติดตรงขั้นตอนที่เจ็ด

4 replies to this topic

#1 DIY

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 21 March 2007 - 01:54 AM

ตรงขั้นตอนที่เจ็ดน่ะครับ มีชองว่างทั้งหมด 6 ช่อง เข้าใจว่า ต้องใส่ที่อยู่
แต่ใครที่เคยทำผ่านแล้วช่วยบอกหน่อยครับว่าแต่ละช่อง ให้ใส่อะไรบ้าง
ถ้ามีตัวอย่างแนะนำยิ่งดีครับ งมมาชั่วมงกว่าแล้ว ไม่ไหวพรุ่งนี้ต้องทำงาน
แต่เช้าเลย ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณ.....

#2 DIY

Posted 21 March 2007 - 02:46 AM

ทำได้แล้วนะครับ :her พยามอยู่ตั้งนาน

#3 adisakaoo

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 21 March 2007 - 07:43 PM

ยังไงค๊าบเนี่ย ถามเองตอบเอง :ohno

#4 armannza

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 21 March 2007 - 11:42 PM

ผมก็เคย ติด แต่จำมะได้ระ ว่า พิมไรลงไป อิอิ

#5 DIY

Posted 22 March 2007 - 11:55 AM

คือเท่าที่มั่วไป ผมคิดว่าใส่อะไรไปก็ได้ครับ แต่ขอให้ช่องแรกใส่เป็น Zip Code ที่มีอยู่ตามจริง
ส่วนช่องที่เหลือพิมพ์ไรมั่วๆ ก็จะผ่านเหมือนกันนะ บอกไว้เผื่อใครติดครับ