`

Jump to content

ถึงเพื่อนๆที่คิดว่าสงครามมีจริง..

13 replies to this topic

#1 Funky Caz

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 20 March 2007 - 01:22 AM

:numairu: ถึงเพื่อนๆ Violet 6 Vegas, Call Of Beauty 3, Gay Recons และ Gay Of War ทั้งหลาย

พอดีดาว ติดทัวร์สัมภาษณ์วิทยุ 17วัน(นานเกิ๊นนน :ohmygod ) คือไปภาคตะวันออก2วันกลับบ้าน1วัน แล้วก็ไปอีสานต่อ5วันกลับบ้าน1วัน
ไปภาคใต้ 5วัน กลับกทม.1วัน ไปเหนือต่ออีก5วัน กว่าจะกลับมาเล่นจริงๆจังๆก็ประมาณวันที่12เมษาฯอ่ะค่ะ :jark
(ยังไงถ้าผ่านจังหวัดที่เพื่อนๆอยู่ก็เอาXBoxไปนั่งเล่นกันที่สถานีด้วยนะเจ้าคะ เพราะคิดว่าดาวคงลงแดงตายเป็นแน่แท้)
ที่สำคัญ :cry คิดตึ๋ง เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ใจจะขาด ยิ่งไม่ได้ฟังเสียงหัวเราะเกย์ๆของคุณSaw คุณMini คุณNooknik และคุณเป็กโก๊ะแล้วเนี๊ยะ ยิ่งนอนไม่หลับเจ้าค่า :her

:kanoiyom ปล.พี่เป้า ศิษย์พี่hon คุณJoker คุณFlybyคะ ระหว่างที่ดาวไม่อยู่หลายวัน ดาวขอฝากคุณ Vengar ไว้ด้วยนะคะ :mad
ดาวกลัวว่า คุณ Vengar กับคุณSaw เค้าจะแอบกิ๊กกันอ่ะค่ะ แหมมม.. :confuse ก็กลมอยู่บ้านคนเดียวนี่นา :alone เหงาๆแบบนี้อะไรก็เกิดขึ้นได้ ทุกๆคนว่าจริงมั้ยคะ!?!?!?....... :555

#2 Vengar

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 20 March 2007 - 01:40 AM

ไม่จิง ผมว่าผมจะออกไปตะลอน แถวทองหล่อซะหน่อย

#3 saw

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 20 March 2007 - 01:48 AM

View PostVengar, on Mar 20 2007, 01:40 AM, said:

ไม่จิง ผมว่าผมจะออกไปตะลอน แถวทองหล่อซะหน่อย

มาสีลมหนุกกว่าครับ เด๋วคุณ minime พาทัวร์

Edited by saw, 20 March 2007 - 07:09 AM.

#4 WRX

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 20 March 2007 - 06:14 AM

View PostFunky Caz, on Mar 20 2007, 01:22 AM, said:

ระหว่างที่ดาวไม่อยู่หลายวัน ดาวขอฝากคุณ Vengar ไว้ด้วยนะคะ :mad
ดาวกลัวว่า คุณ Vengar กับคุณSaw เค้าจะแอบกิ๊กกันอ่ะค่ะ แหมมม.. :confuse ก็กลมอยู่บ้านคนเดียวนี่นา :alone เหงาๆแบบนี้อะไรก็เกิดขึ้นได้ ทุกๆคนว่าจริงมั้ยคะ!?!?!?....... :555 [/b]
แมวไม่อยู่ หนูร่าเริง คุณกลมเที่ยวเพลินล่ะงานนี้:aha:

#5 minime

MZ

• Royal Executive Members

Posted 20 March 2007 - 10:48 AM

โหไปนานจังเลยครับคุณดาว ระวังกลับมาคุณกลมกลายเป็น "ชายเหนือชายนะ" :555

ตา saw ยิ่งจ้องๆอยู่ เห็นเมื่อวานถามผมใหญ่ว่าเจอคุณกลมบ้างมั๊ยคิดถึงอะ <----- พุดจริงๆนะเนี่ย :wow

#6 pee-fkz

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 20 March 2007 - 10:57 AM

หึ หึ รับ ไม่ ได้

#7 abominog

[TRS] Thai Rainbow Six

Posted 20 March 2007 - 11:09 AM

ไปทัวร์ต่างจังหวัดนี้เอง เมื่อคืนยังบ่นถึงอยู่เลยว่าหายไปไหนทั้งคู่ แต่เอ่......กลมไม่ได้ไปด้วย แล้วเมื่อคืนก็ไม่ได้เข้า ตา saw ก็ไม่ได้เข้าเหมือนกัน เจออีกทีตอนตี1 สงสัยไปกับกลมแน่เลย กลับมาแล้วมาเนียนทำคุย msn :aha: ต้องใช่แน่ ๆ :555

พาน้อง x ไปด้วยไหน ๆ ก็แบ่งให้สาว ๆ ในวงเล่นบ้างหน่ะ เผื่อจะได้มีสมาชิคสาว ๆ เพิ่มขึ้น ในห้องมีแต่ชายเหนือชายเต็มไปหมด ม่วงจนคล้ำไปหมดทั้งห้องแล้ว ขอสีชมพูบ้างหน่ะ please :cry2

เดินทางโดยปลอดภัยครับ แล้วเจอกันครับ :bye

Edited by abominog, 20 March 2007 - 11:11 AM.

#8 arterart

Gu Art

• High Royal Executive Members

Posted 20 March 2007 - 11:26 AM

เดินทางปลอดภัยนะครับ
ทิ้งคุง Venger ไว้คนเดียวงี้ จะปลอดภัยเร้อ อิอิ

#9 OveR

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

Posted 20 March 2007 - 12:15 PM

[quote name='abominog' date='Mar 20 2007, 11:09 AM' post='336546']
พาน้อง x ไปด้วยไหน ๆ ก็แบ่งให้สาว ๆ ในวงเล่นบ้างหน่ะ เผื่อจะได้มีสมาชิคสาว ๆ เพิ่มขึ้น ในห้องมีแต่ชายเหนือชายเต็มไปหมด ม่วงจนคล้ำไปหมดทั้งห้องแล้ว ขอสีชมพูบ้างหน่ะ please :cry2

/quote]
--------------------------------------
:eiei เห็นด้วยอย่างมากเยยคร้าบ :shame2 ในห้องจะได้คึกคักกันบ้าง เห็นแต่ ชายเหนือชาย :shame จนผมจะเข้าร่วมแก๊งค์ไปกับเค้าแล้วเนี่ย.... :ohno
ยังไงก็ขออวยพร ให้แผ่นเพลงขายได้เยอะๆน่ะคร้าบ เดินทางปลอดภัย กลับมาแล้วค่อยมาเล่นกันต่อ....โชคดีคร้าบ

#10 JokeR360

[TRS]ThaiRainbowSix

• Interests:Wii / FC / SFC / Xbox / SS / DC / NDS / PCE / GG / PS / GB

Posted 20 March 2007 - 01:30 PM

View Postpunro, on Mar 20 2007, 12:51 PM, said:

แล้วคุน เวก้าสนจัยจะเป็น ยอดชายไหมครับ :cry
เดี๋ยว คุณช๊อค เค้าจะช่วย :555 ทำฝันให้เป็นจริง :555

ปล. เดินทางปลอดภัย และทัวร์ให้สนุกนะครับ
แต่เอ ตะวันออกนี่ มีไปชลบุรี หรือตราดบ้างมั๊ยครับ
จะได้บอกเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ไปคอยให้กำลังจายยยย :wow

#11 minime

MZ

Posted 20 March 2007 - 02:15 PM

View PostJokeR360, on Mar 20 2007, 01:30 PM, said:

ปล. เดินทางปลอดภัย และทัวร์ให้สนุกนะครับ
แต่เอ ตะวันออกนี่ มีไปชลบุรี หรือตราดบ้างมั๊ยครับ
จะได้บอกเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ไปคอยให้กำลังจายยยย :wow

จะไปดักวาง C4 เค๊าอะดิ อย่ามาเกย์ รู้ทันน่า :angry

#12 Vengar

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 20 March 2007 - 03:15 PM

View Postpunro, on Mar 20 2007, 01:47 PM, said:

แล้วมาลุยด้วยกันนะครับ :cry2

ตกลงจะไปลุยที่ สีลมใช่ม๊ะ ไปลองความยอดชาย

#13 น้องแบ้ง

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 20 March 2007 - 11:13 PM

555 สุดท้ายคุนกลมก็ยอมรับจนได้

สงสัยเส็ดคุนmini กับ คุน saw เรียบร้อย

#14 honmaru

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 21 March 2007 - 09:50 AM

นั่นไงผมว่าแล้วเมื่อคืนคุณกรมไม่มาเล่นสงสัยหนีไปเที่ยวทองหล่อ แน่ๆเลย หุหุ

โฃคดีมีชัยนะศิษย์น้องดาว อย่าลืมแวะซื้อลูกชิ้นปลาที่นครสวรรค์ไปฝากพ่อแม่พี่น้องด้วยนะ หุหุ เดี่ยวจะหาว่าไม่แนะนำ หุหุ