`

Jump to content

มือใหม่ GRAW2 ครับ มีใครยืนดีรับผมเล่นด้วยมั้ยครับ :D

2 replies to this topic

#1 เลอสรวง

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 19 March 2007 - 12:14 PM

อย่างแรกต้องขอขอบคุณชาว DGO ทุกท่านที่ช่วยเหลือเรื่อง live ครับ

ตอนนี้ออนไลน์ได้แล้ว แต่หาเพื่อนคนไทยแอดไม่ค่อยจะได้

อยากทราบว่า

ถ้าจะเล่น GRAW2 กับคนไทย ชาว DGO แนะนำให้ add gamertag ใครไปบ้างครับ

ขอบคุณครับ
:kanoiyom

#2 JokeR360

[TRS]ThaiRainbowSix

• Royal Executive Members
  • Interests:Wii / FC / SFC / Xbox / SS / DC / NDS / PCE / GG / PS / GB

Posted 19 March 2007 - 04:41 PM

:aha: คนในห้องนี้ส่วนใหญ่ก็เล่นจ้า แต่จะเน้นไปทาง RB6 ซะส่วนใหญ่จ้า
แต่ก็จะเล่นกันดึกๆ อ่ะ เพราะหัวค่ำต้องเล่นเกมส์ที่เล่นได้หลายๆ คนก่อนจ้า
เช่น COD3 / RB6 / LP / GRAW2 อ่ะนะ :explain

#3 OceaNiCa

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 19 March 2007 - 07:01 PM

มาเล่นด้วยกันเลยจ๊า ส่วนใหญ่ที่ผมเล่นก็ RB6 อ่ะ

ที่สนใจตอนนี้ก็ COD3 กะ GRAW2 รอแผ่นมาแปปนึงนะทุกคน เดี๋ยวหนูจะเข้าไปตุ๋ยด้วย