`

Jump to content

ถามเรื่องการเล่นหุ้นหน่อยครับ

10 replies to this topic

#1 Patrenko

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Freshy

Posted 30 September 2013 - 02:55 PM

คือผมซื้อได้แค่หุ้นของ LCN อะครับเเล้วหุ้นอีกของบ.นึงเข้าไปเเล้วมันขึ้นว่าปิดปรับปรุง live ก็ลองต่อแล้วนะครับแต่มันก็บอกว่าปรับปรุงคือเก่า
เเล้วที่เขาว่าซื้อหุ้นบริษัทนึงเเล้วไปป่วนกิจการของบริษัทคู่เเข่งเเล้วหุ้นมันจะขึ้นนี้ทำได้จริงปะครับ

- แล้วตัวละครเอก 3 ตัวนี้ไม่สามารถขับรถมาเจอกันได้เลยใช่ไหมครับถ้าไม่ได้อยู่ในมิชชั่นพอดีผมลองนัดมันมาหากัน เอาเเฟลงคลินมาถึงก่อนเเล้วเปลี่ยนไปเป็นไมเคิลไปจุดที่ให้เเฟลงคลินจอดรถไว้ ปรากฏว่าไม่เจออะครับ แต่พอลองเปลี่ยนมาเป้นเเฟลงคลินอยู่ดีดีรถมันวาปลงมาใส่หลังคารถไมเคิลสักพักไมเคิลมันก็บ่นว่าทำไมยังไม่ไปหาของอีก(ภารกิจ H) แสดงว่าถ้าเราเล่นปกติตัวเอกตัวอื่นมันจะอยู่ในสถานะล่องหนใช่ไหมครับ

กดสปอยไม่เป็นครับขอถามหน่อย

"ลูกเมียไมเคิลนี้ไม่กลับมาเเล้วใช่ไหมครับ"

#2 naknaknak

since 2005

• High Royal Executive Members

Posted 30 September 2013 - 02:58 PM

ขอถามเพิ่มด้วยนะครับ ตลาด Bawsaq นี่กรณีเล่นเถื่อน rgh นี่เข้าไม่ได้เลยใช่มั้ยครับ เพราะต้อง online ก่อน ?

#3 Patrenko

• Freshy

Posted 30 September 2013 - 03:02 PM

ขอถามเพิ่มครับ

เห็นตอนก่อนออกมีข้อมูลจาก Rockstar ว่าหมาตายได้ตายเเล้วตายเลย แต่ว่ามีให้ซื้อมาเลี้ยงใหม่ ถ้าผมอยากจะซื้อตัวอื่นมาเลี้ยงซื้อได้ที่ไหนหรอครับ

#4 LEONHEART80

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Freshy

Posted 30 September 2013 - 04:39 PM

หุ้นเขียวมันอิงsocial club ตอนนี้เน่าอยู่คาดว่าเข้าได้อีกทีตอนเปิดออนไลน์มังครับเควสตัวLนี่เป็นเควสหุ้นขึ้นเปนร้อย%เก็บไว้ก่อนครับเพราะอยู่ในหุ้นเขียวหลายตัวเลย หมาตายแล้วสักพักจะไปโผล่ที่บ้านครับผมทำตายหลายทีล่ะ

#5 Patrenko

• Freshy

Posted 30 September 2013 - 06:32 PM

เเล้วเควสหลักที่ให้ไปปล้นนี้ไม่มีอันไหนกระทบต่อหุ้นเลยหรอครับผม ว่าจะได้ซื้อมาลองเล่นดูก่อน

ดำน้ำนี้กดปุ่มอะไรนะครับผมดีตอนช่วงเเรกๆที่มันบอกปุ่มตัวหนังสือมันเล็กมากจนมองไม่ออกเลย นี้ปาไปครึ่งเรื่องละผมยังหาปุ่มว่ายไม่เจอเลยครับ

ปล.น่าจะปรับสีเป้าได้เนาะ มันจางเกินไป เเบบ Red dead กำลังพอดีเลย

#6 chanma

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 30 September 2013 - 06:48 PM

View PostPatrenko, on 30 September 2013 - 03:02 PM, said:

ขอถามเพิ่มครับ

เห็นตอนก่อนออกมีข้อมูลจาก Rockstar ว่าหมาตายได้ตายเเล้วตายเลย แต่ว่ามีให้ซื้อมาเลี้ยงใหม่ ถ้าผมอยากจะซื้อตัวอื่นมาเลี้ยงซื้อได้ที่ไหนหรอครับ

ไม่น่าจะมีให้ซื้อนะ หรือมีแต่ผมไม่รู้แห่ลงเอง...

#7 voyevoda

rsc

Posted 30 September 2013 - 06:55 PM

View PostPatrenko, on 30 September 2013 - 06:32 PM, said:

เเล้วเควสหลักที่ให้ไปปล้นนี้ไม่มีอันไหนกระทบต่อหุ้นเลยหรอครับผม ว่าจะได้ซื้อมาลองเล่นดูก่อน

ดำน้ำนี้กดปุ่มอะไรนะครับผมดีตอนช่วงเเรกๆที่มันบอกปุ่มตัวหนังสือมันเล็กมากจนมองไม่ออกเลย นี้ปาไปครึ่งเรื่องละผมยังหาปุ่มว่ายไม่เจอเลยครับ

ปล.น่าจะปรับสีเป้าได้เนาะ มันจางเกินไป เเบบ Red dead กำลังพอดีเลย

//ปล้นๆนี่ ผมว่าคงต้องรอ multiplayer online , อย่างพวกธนาคารสาขาเล็กๆ fleeca มันเข้าได้แต่ไม่มีคนอยู่ คเตรียมพื้นที่ไว้ online มั้งนะ

เป้านี่ปรับไปใช้วงกว้างอะครับ เม็ดเล็กยิงกันกลางวันแสกๆในเมืองนี่มองแทบไม่เห็น ผมเองก็เซ็ง

View Postnaknaknak, on 30 September 2013 - 02:58 PM, said:

ขอถามเพิ่มด้วยนะครับ ตลาด Bawsaq นี่กรณีเล่นเถื่อน rgh นี่เข้าไม่ได้เลยใช่มั้ยครับ เพราะต้อง online ก่อน ?
มันต้องออนไลน์ต่อ social club อะนะ

Edited by voyevoda, 30 September 2013 - 06:54 PM.

#8 Patrenko

• Freshy

Posted 30 September 2013 - 09:07 PM

ลองปรับเป็นเป้าวงกลมคล้ายๆ Red dead เเล้วก็มองยากอยู่ดี รอพรุ่งนี้ตัวออนไลมาเขาคงมีเเพทเเก้ด้วยเเหละมั้ง

#9 9th TEARDROP

เซียนเกม

•  DGO Blogger

Posted 30 September 2013 - 10:45 PM

View PostPatrenko, on 30 September 2013 - 06:32 PM, said:

ดำน้ำกด RB ครับ

คราวหน้าถ้าอ่านไม่ทัน ไปตามอ่านได้ใน ฺBrief >> help นะครับ นอกจากคุณตายมันถึงจะรีเซท

#10 Patrenko

• Freshy

Posted 30 September 2013 - 10:54 PM

อ่าครับๆ

#11 voyevoda

rsc

Posted 30 September 2013 - 11:02 PM

View PostPatrenko, on 30 September 2013 - 09:07 PM, said:

ลองปรับเป็นเป้าวงกลมคล้ายๆ Red dead เเล้วก็มองยากอยู่ดี รอพรุ่งนี้ตัวออนไลมาเขาคงมีเเพทเเก้ด้วยเเหละมั้ง

หวังว่าจะเป็นแบบนั้น / เพราะมันมี glitch เกี่ยวกับ garage ด้วยไอ้รถหายเนี่ย = =