`
←  DGO SPORT CLUB - ตามติดทุกข่าวสารกีฬา
Logo
»

เห็นห้องร้างๆ เลยมาตั้งกระทู้บอลพรีเมียร์ส...

Maxi`_'s Photo Maxi`_ 24 Sep 2013

ปีนี้บอลอังกฤษผมว่าออกสตาทมาสูสี ต้องลุ้นกันทุกนัด ใครเชียร์ทีมไหนก็ติดตามกันสนุก ทีมทอปของลีคทั้ง 6 ทีมต่างแพ้กันไปคนละนัดแล้ว เดายากจริงๆครับพี่นี้ แต่ละทีมเสริมตัวกันดีมาก เพื่อนๆว่าไงกันมั่ง

zineryl's Photo zineryl 24 Sep 2013

ไม่ได้ดูเลยเพราะไม่ได้ติด CTH
ได้ดูแต่หาดูคู่ที่แมนยูเตะ

Thosapol_TH's Photo Thosapol_TH 24 Sep 2013

สเปอร์กับอาเซนอล น่ากลัวครับ ปีนี้ เผลอ ๆ ได้แชมป์ขึ้นมานี่ ฮาเลย เต็งจ๋าทั้งหลาย
Edited by Thosapol_TH, 24 September 2013 - 08:35 PM.

Maxi`_'s Photo Maxi`_ 24 Sep 2013

ผมว่าสเปอร์ทุ่มไปเยอะ ถ้าทีมลงตัวน่ากลัวมาก แต่ถ้าเน้นลูกเก๋าๆเกมต่อเกมผมว่าน้ามู มีสิทธิ์เข้าป้ายยกเว้นจะโดนมือมืดครอบงำ

TAKUMI's Photo TAKUMI 24 Sep 2013

ผมกลับมองว่าปีนี้ หงส์ ปืน เชลซี แมนซิ น่ากลัวนะ ผมว่าผีกับไก่ยังมีปัญหาคนละแบบ ผีกุนซือและทีมงานค่อนข้างมีปัญหา ส่วนไก่ขาดเบลไปนี่เกมรุกแย่ลงเยอะ

zineryl's Photo zineryl 24 Sep 2013

สเปอร์เสริมทัพ 100ล้านแต่ยิงนัดละลูกนี่ไม่ไหวบางนัดจุดโทษด้วย

pariwat_77's Photo pariwat_77 28 Sep 2013

เปลี่ยนเป็น CTH แล้วหาดูยากขึ้น

เอ๋...'s Photo เอ๋... 02 Oct 2013

Everton ยังไม่แพ้ใคร แต่แทบไม่มีใครพูดถึง
นัดหน้าเจอแมนซิตี้