`

Jump to content

สอบถาม GTA V ครับ

1 reply to this topic

#1 Pleang

นักเล่นเกมมือใหม่

• Freshy

Posted 16 September 2013 - 07:19 PM

เครื่องผมเป็น 2.0 จะเล่น GTA V ผ่าน HDD

จำเป็นต้องไรท์ burner max แผ่น 1 มั้ยครับ ไม่เห็นมีคำสั่งให้ install ลง hdd แค่กด play. แล้วลงเลย

(ถ้าไม่จำเป็นจะได้ไรท์ max เฉพาะแผ่น 2 ครับ)

รบกวนผู้รู้ให้คำตอบทีนะครับ

ขอบคุณครับ

#2 punk_maggot

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Freshy

Posted 16 September 2013 - 07:58 PM

จำเป็นครับขนาดผมไรท์ Burner max กับแผ่น verbatim เสียไป 2 แผ่น กว่าจะลงได้หมด 7 GB กว่าๆ ของผม Lt 2.0 เหมือนกันครับ ตอนนี้กำลังมันส์เลย :r13: