`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

GTA V ภารกิจปล้นร้านเพชร. ผ่านไงครับ

GreeGree's Photo GreeGree 15 Sep 2013

ตอนที franklin. ขึ้นไปบนดาดฟ้า. แล้ว michael. บอกให้โยน. BZ Gas. ไปช่องระบายอากาศ. แต่ผมหา. BZ Gas ไม่เจอ.

aLcHieZ's Photo aLcHieZ 15 Sep 2013

กด LB ค้าง เลื่อนไปที่ Grenade แล้วกด dpad ซ้ายหรือขวาก็ไก้ เลือก BZ Gas

ปล. ใส่ spoiler alert ไว้ที่หัวกระทู้หน่อยมั๊ยครับ

GreeGree's Photo GreeGree 15 Sep 2013

ทำไมของผมไม่มีครับ

ครับเจอแล้ว

chinn's Photo chinn 15 Sep 2013

จขกท ครับ ผมรักท่านนะครับ เปิดเข้ามาในห้อง360 สปอยโด่ๆเลยนะครับ ใส่สปอยล์ด้วยนะคับ

ฟามจิงนะ อย่ามาเปิดเผยเนื้อเรื่องก่อนวัน17ได้มั้ยคับ คนที่ยังไม่ได้เล่นเด๋วจะเซ็งเอา :r31:

tokyoatth's Photo tokyoatth 15 Sep 2013

ToT ใส่สปอยด้วยก็ดีครับ

ครับขอโทษครับ ลบกระทู้ยังไงเหรอครับ

ตา เบิรด์'s Photo ตา เบิรด์ 15 Sep 2013

นั้นไง . . .. เค้ายังส่องหา BIGBOX ON THE ROOF อยู๋เลยย :r38: