`
←  DGO SPORT CLUB - ตามติดทุกข่าวสารกีฬา
Logo
»

โปรหลังหักจาก CTH ครับ

Devilot's Photo Devilot 27 Aug 2013

จากที่คนคาดว่าอาจมีโปรหักหลังที่อาจถูกกว่าเดิมแต่ปรากฎว่ากลายเป็นโปรหลังหักแทนสำหรับคนที่รอครับ

ง่ายๆคือแบบชาย 3 เพิ่มอีกคนละ 4600 เลยครับ ถ้าไม่ทัน 31 สิงหานี้ แสดงว่ายอดทะลุเป้า CTH จริงๆ ใครทัน 31 นี้ได้ก็รีบแล้วกันครับผมรอดไปแล้ว

chaba's Photo chaba 28 Aug 2013

เพิ่มอีกคนละเกือบ 5000 เชียว

tanakio's Photo tanakio 28 Aug 2013

โหดจริงๆ อันนี้ Official แล้วหรอครับ
จะได้ไปเตือนเพื่อน

t610's Photo t610 28 Aug 2013

จุดเดียวราคาไม่ต่าง จะมีต่างก็พวกแชร์สามซึ่งcthเห็นว่ามาแชร์กันเยอะ เลยขอเก็บเพิ่ม

logica's Photo logica 28 Aug 2013

คงจะเห็นว่าแทบไม่มีลูกค้ารายไหนติดจุดเดียว บ้าน 3 จุดตลอด วันนี้ตอนเย็นไปขอติดตั้งจากร้านแถวบ้าน เค้าให้คิววันที่2 เพราะเห็นติด 3 จุดมันต้องใช้เวลา เลยบอกช่างว่าติดจุดเดียว แต่อีก 2 จุดที่เหลือขอแต่กล่อง ร้านให้คิวพรุ่งนี้เช้าเลย เพราะอีก 2 จุดได้ค่าติดตั้งโดยไม่ต้องติดจริง