`

Jump to content

Guardian Cross : for Android

4 replies to this topic

#1 sax

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 18 August 2013 - 12:03 AM

ไม่ทราบว่ามีใครเล่นเวอชั่น Android มั้ยครับ อยากจะถามว่าเกมนี้ถ้าเราไม่ใช้ตั๋วพิเศษมีสิทธ์จะได้ 5 ดาวมั้ย แล้วตอนล่า ผมอยากรู้ว่าพวก 5 ดาว มันแฝงอยู่ในรูปอะไรบ้าง เห็นมี เงาเดิน 2 ขา เงานกบิน มังกรเลื้่อย เงายักษ์ เงาสไลม์ พวก 5 ดาวมันจะอยู่ในเงาพวกนี้ทุกตัวมั้ยครับ ตอนนี้ผมยิงเยอะมากได้เต็มที่ 4 ดาวเอง

#2 Enriqueza

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Freshy
  • Interests:None

Posted 18 August 2013 - 11:06 AM

เดี๋ยวต้องลองของ Android บ้างแล้ว ไม่ทราบว่าสามารถโอนการ์ดของของ IOS มาได้มั้ยครับ :r19:

#3 bigtae

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Royal Executive Members

Posted 18 August 2013 - 01:04 PM

ตั๋วธรรมดา มีสิทธิ์ ได้ 5 ดาวนะครับ แต่โอกาสได้น้อยกว่า ตั๋วพิเศษ เปิดดูในสมุดภาพได้นะครับ 5ดาว จะมีรูปเงา อยู่ เช่น ฟินิค จะอยู่ในรูปนก

#4 sax

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 18 August 2013 - 06:57 PM

View PostEnriqueza, on 18 August 2013 - 11:06 AM, said:

เดี๋ยวต้องลองของ Android บ้างแล้ว ไม่ทราบว่าสามารถโอนการ์ดของของ IOS มาได้มั้ยครับ :r19:

ไม่ได้ครับคนละเซิฟเลย

ใครเล่นของแอนดรอยใช้รหัส SG38697 << ได้การ์ดแรร์ 1 ใบ

#5 Hiei

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 31 August 2013 - 05:34 PM

มี Almighty Ifrit Type Chaotic ต้องการแลก 5 ดาว ไม่มีขอบ Type Ace ครับ หรือไม่ช่วยแนะนำบอร์ด ที่เค้าไว้และกันก็ได้ครับ