`
←  DGO Photo Club
Logo
»

นานๆถ่ายที

Zon&Sun's Photo Zon&Sun 12 Aug 2013

เมื่อวานเย็นพาครอบครัวไป หาดวอนนภา บางแสน มาครับ เลยถือโอกาสถ่ายรูปหลังจากที่ไม่ได้ถ่ายจริงๆจังๆมานาน

แนะนำ ติชม กันได้ตามสะดวกครับ ^_^

Indyhell's Photo Indyhell 12 Aug 2013

รูปแรก น้อยสืทำให้ภาพเสีย
เสียเพราะสีมันเป้นสีเดียวกันหมด

รูปสองน้อยส์ทำให้ภาพสวย
สวยเพราะสีท้องฟ้ามันคละกันไป

ประโยชน์ของน้อยส์มันมีแต่ขึ้นอยุ่กับภาพที่เราถ่าย

งงไหมครับ :r18:

Zon&Sun's Photo Zon&Sun 13 Aug 2013

Indyhell, on 12 August 2013 - 09:36 PM, said:

รูปแรก น้อยสืทำให้ภาพเสีย
เสียเพราะสีมันเป้นสีเดียวกันหมด

รูปสองน้อยส์ทำให้ภาพสวย
สวยเพราะสีท้องฟ้ามันคละกันไป

ประโยชน์ของน้อยส์มันมีแต่ขึ้นอยุ่กับภาพที่เราถ่าย

งงไหมครับ :r18:

งงครับ :r52:

tha's Photo tha 14 Aug 2013

รูปแรกจุดเด่นคืออะไรครับ ฟ้า หรือ พื้นน้ำ พื้นดิน หรือหลอดไฟ

รูป2 ท้องฟ้าสวยดีครับ

Zon&Sun's Photo Zon&Sun 14 Aug 2013

tha, on 14 August 2013 - 02:47 PM, said:

รูปแรกจุดเด่นคืออะไรครับ ฟ้า หรือ พื้นน้ำ พื้นดิน หรือหลอดไฟ

รูป2 ท้องฟ้าสวยดีครับ
ทั้งหมดเลยครับ :r18: