`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

ขอถามหน่อยครับว่าพอจะมีเว็ปไหนหรือfacebook...

wildarms's Photo wildarms 11 Jul 2013

ขอถามหน่อยครับว่าพอจะมีเว็ปไหนหรือfacebook ไหนทำข่าวเกม ios หรือแนะนำเกม ios สนุกๆบ้างครับ

คือพอดี เริ่มเบื่อเกม console อยากเปลื่ยนแนวมาเล่นเกม ios บ้างครับแต่ผมไม่รู้ว่าจะสามารถติดตามข่าวพวกเกมออกใหม่ ของ ios กับเว็ปแนะนำเกมสนุกๆ ของios ได้ที่ไหนครับแบบอัพเดทตลอด ผมลองพิมพ์เห็นใน googleแล้ว ส่วนใหญ่ก็เป็นแบบอัพที แล้วก็หายไปเลยครับ

รบกวนขอเว็ปหรือ facebook ถ้าเป็นภาษาไทยก็ยิ่งดีมากๆเลยครับ หรือภาษาอังกฤษก็ได้ครับครับ ขอบคุณมากๆนะครับ