`

Jump to content

เพื่อนๆที่มี GRAW2 อย่าลืมไปโหลด Exclusive Map มาเล่นกันนะครับ

4 replies to this topic

#1 minime

MZ

• Royal Executive Members

Posted 14 March 2007 - 03:06 PM

ข่าวนี้พี่เป๊าฝากโพส ก็มันเหงาเล่นกัน 3 - 4 คน โหลดมาเล่นกันเยอะๆนะ 119 mb เอง :aha:

ชื่อ Map "Nowhere"

วิธโหลดคือใส่แผ่นเกมเข้าไปโหลดในตัวเกมครับ เข้าที่ Menu Exclusive Map แล้วเข้าไปที่ create account

สมัครเสร็จก็โหลดได้แล้วครับง่ายๆ :explain

โหลดไม่นาน เปิดทิ้งไว้ นั่งเล่น หมากเก็บ โดดหนังยาง ทำเล็บ ซักเสื้อใน โทรคุยกะผู้ชาย แปปเดียวก็เสร็จครับ :wow

มีอีกข่าว

* ได้mailแจ้งมาจากทาง ubisoft มาเมื่อกี้ เร็วๆนี้จะมีอีก map ชื่อ "Defence ur Backdoor" โดยผู้เล่นจะต้องปกป้องประตูหลังของตนเองจาก
AI ที่ฉลาด(นิดๆ)แต่ชำนาญการเจาะประตูหลัง4คน " Saw DGO, NookNikgayzaa , wrx360 , JorkeR360 (คนหลังนี่เค๊าคงรอให้เราไปเจาะมากกว่า) เห็นว่าทำมาเอาใจกลุ่มลูกชาวชาวเกย์โดยเฉพาะ
เตรียมโหลดกันได้เลยนะครับพี่น้อง Posted Image

#2 saw

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 14 March 2007 - 03:34 PM

View Postminime, on Mar 14 2007, 03:06 PM, said:

* ได้mailแจ้งมาจากทาง ubisoft มาเมื่อกี้ เร็วๆนี้จะมีอีก map ชื่อ "Defence ur Backdoor" โดยผู้เล่นจะต้องปกป้องประตูหลังของตนเองจาก
AI ที่ฉลาด(นิดๆ)แต่ชำนาญการเจาะประตูหลัง4คน " Saw DGO, NookNikgayzaa , wrx360 , JorkeR360 (คนหลังนี่เค๊าคงรอให้เราไปเจาะมากกว่า) เห็นว่าทำมาเอาใจกลุ่มลูกชาวชาวเกย์โดยเฉพาะ
เตรียมโหลดกันได้เลยนะครับพี่น้อง Posted Image

ผมนึกแล้วไม่ผิด คุณ mini เป็น developer ของ ubisoft นี่เอง

อิอิ map นี้ตั้งใจทำเชียวนะคุณ mini

#3 honmaru

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 14 March 2007 - 04:41 PM

โหลดมาหลายวันแล้วเนี่ยไม่ไปเล่นกันซะทีรอเงืือกแห้งแง้ว

#4 KappaMan

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 14 March 2007 - 08:14 PM

ถ้าคนเล่นเยอะๆแบบ R6 นี่มันส์มากครับ ผมไปเล่นกับฝรั่งมา แบ่งข้างๆละ 7 คน ผมนี่ตายแบบไม่เห็นตัวคนยิงเป็นว่าเล่นเลยครับ เรียกได้ว่า เดินนี่ต้องระวังมากเลยครับ :her

ส่วนเล่นช่วยกันสู้ศัตรูก็งั้นๆอะ สู้กันเองหนุกกว่า :explain

#5 arterart

Gu Art

• High Royal Executive Members

Posted 20 March 2007 - 02:09 PM

เด๋วจะโหลดคร๊าบบบ ยังมะมีเวลาปล่อย น้อง X วางไว้เฉย ๆ เรย