`
←  DGO SPORT CLUB - ตามติดทุกข่าวสารกีฬา
Logo
»

true จะไม่มี epl แม้ซักคู่เลยใช่ไหมครับ

one's Photo one 15 Jun 2013

เคยได้ยินว่า true เอาบางช่องไปแลกกับบอลeplบางคู่

ตกลงมันมีไหมครับ หรือต้องรอตอนเปิดฤดูกาลถึงจะรู้

cth ได้ช่องจาก star กับ fox มาเยอะเลยทั้ง หนัง กีฬา การตูน

แถมมีช่อง nhk ของญี่ปุ่นอีก ในtrueช่องนี้ต้องจ่ายพันนึง
cth เขาให้ดูฟรีเลยหรือ

Dr.T's Photo Dr.T 15 Jun 2013

ไม่มีคับ

zineryl's Photo zineryl 15 Jun 2013

เงียบไปแล้ว ตอนนั้นบอกจะถ่าย 1 คู่ต่อสัปดาห์

THEGENERAL's Photo THEGENERAL 15 Jun 2013

ไม่น่าจะมีนะครับถ้าไม่ได้จ่ายให้ CTH TRUE ก็ไม่น่าจะได้

oshi146's Photo oshi146 17 Jun 2013

ไม่มีครับ เพราะ EPL ห้ามไปขายต่อให้คู่แข่งที่ประมูลแข่งกันครับ

NottosanG's Photo NottosanG 17 Jun 2013

ช่องมันแลกกันไม่ได้หรอกครับ เพราะคนทำคือ fox กับ star จะซื้อก็ซื้อกับ fox กับ star ครับ ture ไม่เกี่ยวด้วยเลย มีเงินก็ซื้อได้ครับ เพราะมันไม่ exclusive

แต่ epl exclusive นะ :r31:

zineryl's Photo zineryl 17 Jun 2013

EPL มันมีเงื่อนไขจุกจิกเยอะ เดี่ยวจะพลาดถูกตัวสิทธ์กลางอากาศได้ CTH เขาต้องระวัง ไอ้ตัดเค้กแบ่งทำไม่ได้อยู่แล้วได้อย่างมากก้ฟรีทีวีตอนแรกไปออกสอยุดบอกฉายทุกอาทิตย์ ตอนนี้บอกแค่ 19 คู่ทั้งฤดูกาล
Edited by zineryl, 17 June 2013 - 03:00 PM.

Adachi's Photo Adachi 17 Jun 2013

พวกเราจะตามไปกันไหมอ่ะ...

itti079's Photo itti079 18 Jun 2013

Register ไปแล้ว