`

Jump to content

COD3 ใครว่า สงครามไม่มีจริง

17 replies to this topic

#1 JokeR360

[TRS]ThaiRainbowSix

• Royal Executive Members
  • Interests:Wii / FC / SFC / Xbox / SS / DC / NDS / PCE / GG / PS / GB

Posted 12 March 2007 - 03:19 PM

:aha: และแล้วกลุ่มสีม่วง ก็ได้ค้นพบแหล่งที่ใช้พบปะพูดคุย และออกเดท
ไม่ว่าจะเป็นการเดินพูดคุยตามแนวตะเข็บชายแดน ขับรถจี๊บ จิบวายพร้อมชมวิว
ขี่รถถังชมพระอาทิตย์ตกดิน หรือนั่งรถแมงกาไซพ่วงไล่ชนคู่อื่นๆ ที่เค้ามีความสุขกัน :555
และเพิ่มเติมด้วยโหมดต่างๆ ที่หลากหลายไม่ว่าจะเป็น โหมดตัวใครตัวมัน โหมดแบ่งเธอกับฉัน
โหมดแย่งธง ลักธง ชิงธง หรือจะเป็นโหมดสงครามแบบเต็มรูปแบบ แถมท้ายด้วยโหมดแข่งรถ

ว่าแล้วคืนนี้ หลังไล่ล่าใน RB6 แล้ว พวกเรามาต่อด้วย COD3 กันนะครับ :love

ผมบอกแล้ว สงครามมีจริง

#2 abominog

[TRS] Thai Rainbow Six

Posted 12 March 2007 - 03:56 PM

ใครยังไม่่มีเกมส์นี้ แต่มี account เวปต้มยำพึ่งเอามาให้โหลดใหม่ ก็ไปโหลดได้หน่ะ colo seed ด้วย เร็วทันใจแน่นอน วิ่งตามความเร็วของเนทที่เรามีอยู่ แต่ใครไม่มีก็ไปซื้อเอาหน่ะ อย่าขอ invite เค้าไม่เปิดรับครับ

ตาโจ๊กถ้าจะคลั่งเอามาก ไว้เย็นนี้ขี่มอเตอร์ไซส์ซิ่งมาอีกหน่ะ จะเอาบาซูก้าคอยต้อนรับ อิอิ :555

Edited by abominog, 12 March 2007 - 03:57 PM.

#3 arterart

Gu Art

• High Royal Executive Members

Posted 12 March 2007 - 05:12 PM

มะวานอย่างฮาเดิน ๆ อยู่ เห็นคุณ joker ลอยได้ลอยอยู่เหนือหัวผม แต่แกบอกแกขี้รถถังอยู่ ฮาเรย :555
มะวานผมพาใครมะรู้ ขี่รถจิ๊บ แต่ขับมะคล่อง เล่นเอาคนซ้อน แทบอ๊วก
แต่คุณ เป๊า โหดมากนะครับ เอารถถึงมาไล่ถล่มฐานผมซะ + กับแก๊ง dead rising ตีนผี ขับรถจิ๊บ ซ้อน 3 ไล่บี้ชาวบ้านเค้าอ่ะ :angry

:aha: สรุปว่าเราค้นพบความมันส์+ความฮากันแว้วว แต่ก็อย่าลืม น้องม่วง R6 นิ :bye

#4 JokeR360

• Interests:Wii / FC / SFC / Xbox / SS / DC / NDS / PCE / GG / PS / GB

Posted 12 March 2007 - 06:57 PM

:mad เดี๋ยวผม จะเรียกเพื่อน เอาระบิดมาถล่ม ให้ราบเป็นหน้ากองเลย :angry
ระวังตัวให้ดีนะคุณลุง เป๊า :555 :555 :555

#5 nooknik

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 12 March 2007 - 08:05 PM

:explain ผมขอให้ทุกท่าน ช่วยกันนะครับ ห้าม ชวนคุณ Joker เล่นเกิน 2 ชม. ต่อวัน เพราะเริ่มจะแยกแยะไม่ออกแล้ว ยังไงถ้าได้เล่นกะคุณJoker ช่วยเตือนๆ หน่อย "สงครามไม่มีจริง" อ๋อ ระวังคุณ อุ้ม ไว้ด้วย ไม่เล่นเกมเลย รอแต่ให้คนโดนยิงแล้วจะมาฉีดยาที่ก้นให้ ขนาดผมไม่ได้กดเรียกยังมา น่ากัวจิงๆ

#6 KappaMan

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 12 March 2007 - 08:40 PM

View Postnooknik, on Mar 12 2007, 08:05 PM, said:

:explain ผมขอให้ทุกท่าน ช่วยกันนะครับ ห้าม ชวนคุณ Joker เล่นเกิน 2 ชม. ต่อวัน เพราะเริ่มจะแยกแยะไม่ออกแล้ว ยังไงถ้าได้เล่นกะคุณJoker ช่วยเตือนๆ หน่อย "สงครามไม่มีจริง" อ๋อ ระวังคุณ อุ้ม ไว้ด้วย ไม่เล่นเกมเลย รอแต่ให้คนโดนยิงแล้วจะมาฉีดยาที่ก้นให้ ขนาดผมไม่ได้กดเรียกยังมา น่ากัวจิงๆ

แหมม ก็คุณ nooknik นี่ชอบนอนคว่ำโชว์ผมเรื่อย ผมเลยจิ้มซ้าาา :aha:

ถ้าเป็นคุณ Saw มาจิ้มคุณจะไม่บ่นเลยใช่ป่าว นี่ละน๊าา...คู่ขาของจริง :555

#7 Funky Caz

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

Posted 12 March 2007 - 11:17 PM

:her เอ่อ...อ ดีนะที่เราเจ็บแล้วไม่เคยเรียกใครมาช่วย :cry2 เพราะถึงจะเรียกให้ช่วยยังไง....เค้าก็คงไม่มีใครสนใจชะนีอย่างเราหร๊อกกกก...กก :cry3

#8 honmaru

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 13 March 2007 - 12:40 AM

เดี๋ยวขับรถเหยีบให้หมดเลย หุหุ ขาซิ่งนะขอบอก อ้วกมาหลายรายแล้ว

#9 OveR

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

Posted 13 March 2007 - 08:40 AM

เดี๋ยวเสาร์นี้ไว้เจอกันคร้าบ ไปซื้อแผ่นมาก่อน :shame2 แต่เพื่อนๆคิดว่านอกจากที่ผมจะซื้อ Call Of Duty3 กับ GRAW2ควรซื้อเกมไรอีกครับ จะได้สอยมาทีเดียวกันเลย ทนไม่ไหวจะลงแดงช่วงนี้ไม่ค่อยมีใครเล่น RB6 เลย... :ohno

#10 WRX

เซียนเกม

Posted 13 March 2007 - 08:54 AM

View PostOveR, on Mar 13 2007, 08:40 AM, said:

เดี๋ยวเสาร์นี้ไว้เจอกันคร้าบ ไปซื้อแผ่นมาก่อน :shame2 แต่เพื่อนๆคิดว่านอกจากที่ผมจะซื้อ Call Of Duty3 กับ GRAW2ควรซื้อเกมไรอีกครับ จะได้สอยมาทีเดียวกันเลย ทนไม่ไหวจะลงแดงช่วงนี้ไม่ค่อยมีใครเล่น RB6 เลย... :ohno
RB6ยังเล่นทุกวันครับผมเมื่อวานก็เล่นครับ ฮามากๆ ยิงกันเอง13คนได้ เดินชนกันเป็นเกย์เลย ตรงชั้นใต้ดิน :555 โดยจะเริ่มเล่นตั้งแต่6.30โดนประมาณ-4ทุ่มได้ครับ แล้วอาจจะไปต่อGRAW2หรือCOD3ก็ค่อยว่ากันอีกที :wow

Edited by WRX, 13 March 2007 - 08:56 AM.

#11 OveR

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

Posted 13 March 2007 - 09:23 AM

ok ก๊าบ ไว้เจอกันน่ะครับ INV ผมด้วยหน่ะ :kanoiyom

#12 JokeR360

Posted 13 March 2007 - 06:33 PM

:aha: เมื่อคืน เล่นทีมละ 3 คน ขับรถจี๊บ ไล่ล่ากัน ซิ่งกันมันมาก (เฉพาะคนขับ)
คนนั่งคงมึนน่าดู อีกหน่อยต้องมีแข่งขับรถด้วยดีกว่า ทั้งมอไซ รถจี๊บ และรถถัง
คงฮา น่าดู :555 :555 :aha: I'm a Doctor จิ้ม จิ้ม จิ้ม :wow

#13 saw

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 14 March 2007 - 12:08 AM

เกมนี้สนุกครับมันส์ ยอมรับ

แต่ผมเล่นคงต้องพกยาดม ยาหม่อง มาเล่นแหงเลย

ไม่ชินกับ framerate

#14 JokeR360

Posted 20 March 2007 - 04:31 PM

:cry เล่นโหมด Battle 10 คน ฉากในเมืองนี่ มันส์จริงๆ ครับ
เกิด แล้วก็ตาย :mad มันแค้นนนน ...

#15 MADOKA

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 21 March 2007 - 10:18 AM

COD3 มี ap ลับนะครับอย่าลืมไปทำกันด้วยล่ะ ได้ตั้ง 100 เเต้มเเนะ

1. Shoot JokeR 2526 5 kill with Headshot in onlinegame !!! 50 Point

2. Killer's ASSUM 360 10 consecutive kills without dying !!! 50 Point

อย่าลืมไป ปลดล็อค AP ลับ 2 อันนี้กันนะคร้าบ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :bye
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
ถ้ามีคนเชื่อเเหละ ฮาหน้าดู

#16 abominog

[TRS] Thai Rainbow Six

Posted 21 March 2007 - 10:51 AM

:555 แบบนี้แสดงว่าพลทหารผ้าอ้อม mamypoko ได้ 100 แต้มแน่เลย แต่ผมว่า ap ลับน่าจะสลับกันหน่ะ เพราะพลทหารตัวตลก jocker กริืยาเบี่ยงเบนไปทางเกย์ ไม่ชอบออกกลางแจ้ง นิยมซุ่มตามจุดอับสายตาแบบตำหนวด คอยตุ๋ยชาวบ้าน เช่นซอกตึก ซากของเก่า โดยเฉพาะบันไดทางขึ้นลงที่มีทางเข้าทางเดียว จนกลายเป็นผีเฝ้าบันไดไปแล้ว อย่างนี้จะยิงหัวได้ด้วย sniper ได้ไง

อ๋อ ใครเล่น cod เดินอยู่ดี ๆ แล้วหลับ หรือขี่รถชมวิวแล้ววู๊บตกรถ ไม่ใช่ใครหรอกครับ พลทหารผ้าอ้อมนั้นเอง แกเป็นแต่ sniper ชอบตุ๋ยระยะไกล

#17 yanpiece

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 21 March 2007 - 01:58 PM

อ๊า พลาดไปซะแล้ว วันนี้ขอน๊ะครับ ใครตั้งห้อง Add ผมด้วยน๊ะ อยากเล่นน๊ะ

yanpiecetest

ขอบคุณครับ

#18 JokeR360

Posted 21 March 2007 - 08:39 PM

:ohmygod ใน COD3 มีผีเฝ้าบันไดด้วยเหรอ :jark ไม่เคยเจอเลย
เจอแต่ผีบาซูก้า อ่ะนะ ไล่ยิงระยะเผาขน :angry ตายทั้งคู่ :555