`

Jump to content

ท่านเซอร์รีไทน์แล้วจริงๆสินะ

2 replies to this topic

#1 KotDS

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 13 May 2013 - 10:01 AM

ในฐานะที่ผมเป็นแฟนอาร์เซน่อลเวนเกอร์สู้รบปรบมือกับท่านมานานต่อไปนี้ท่านไม่อยู่คุมแล้ว
คงเหงาน่าดูท่านเป็นเหทือนเอกลักษณ์ของแมนยูไปแล้วแต่ผมว่าเดวิด มอยที่จะมาแทนก็ไม่เลว
นะคุมทีมธรรมดานักเตะเกรดธรรมดาแต่ไม่ต้องมาลุ้นตกชั้นแถมบางทีได้ลุ้นไปถ้วยยุโรปอีกต่างหาก
ดูท่านกล่าวอำลาเล่นเอาผมน้ำตาซึมเหมือนกันขนาดผมแฟนปืนนะเนี่ยเศร้าอ่ะอยากให้อยู่ต่อ

#2 nut99

キラー!

• Junior Moderator

Posted 13 May 2013 - 02:23 PM

เหมือน พรีเมียร์ ลีก ขาดอะไรไปสักอย่างเลย

#3 kritz

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Freshy

Posted 14 May 2013 - 01:32 PM

ขาดประเด็น AF ซื้อกรรมการไงครับ เห็นอีกเว็บบ่นกันระนาว ไม่มีคนซื้อกรรมการ กดดันกรรมการแล้ว อ่านแล้วฮาดี