`
←  DGO Photo Club
Logo
»

แอบเก็บรูปตอนไปดูงานครับ หุหุ....

หุหุหึหึ...'s Photo หุหุหึหึ... 04 May 2013

พอดีมีโอกาสไปดูงาน CANTON FAIR ที่กวางเจา...
หลังจากเดินดูงานทั้งวัน ทางทัวร์ก็จัดให้มีโปรแกรมเที่ยวนิดหน่อยครับ
กระผมเลยมีโอกาสคว้ากล้องขึ้นมาเคาะสนิม หลังจากว่างเว้นมานาน

poptmb's Photo poptmb 04 May 2013

สวยครับ ภาพสุดท้ายนี่ได้อารมย์มาก

Zon&Sun's Photo Zon&Sun 05 May 2013

สวยทุกรูปเลยครับ ฝีมือดีไม่มีตกจริงๆ

maxi's Photo maxi 07 May 2013

สวย

esonic's Photo esonic 10 May 2013

สวยคมครับ