`

Jump to content

GRAW มันมีปัญหาที่ multiplayer รึปล่าวคับ

3 replies to this topic

#1 Galith

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 11 March 2007 - 10:54 AM

เมื่อวานพอเข้าเกิน 5 คนปุ้ป กูผลัดกันหลุดกระจายเลยครับไม่รู้เปนอาราย หลุดๆๆๆๆๆ บางทีก็ได้ ยังงงๆอยู่เนี่ยคับ

#2 MoMz

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 11 March 2007 - 01:03 PM

ถูกต้องนะคร้าบ กระผมละเซ็ง

ขนาดเล่นแค่ 6,7 คน ก็ถือว่าสนุกแล้วนะ แต่ถ้าได้ถึง 16 คน จะเยี่ยมยอดกว่านี้แยะ

แต่ดูแล้วท่าทางจะเป็นไปไม่ได้ :cry

#3 kirtchanok

=..= ตัวเปื่อยแล้ว อิอิ

• Royal Executive Members

Posted 11 March 2007 - 03:02 PM

คือมันเป็นที่ด่านนะครคับ บางด่านก็ไหวบางด่านก็ไม่ไหว จริงๆ ผม อยากแนะนำว่า เล่น online

เกมส์นี้อ่ะ ครับ ควรใช้เน็ต 2Mbขึ้นไปจะ ok กว่านะครับ ถึงแม้ว่าโฮส จะแรงด้านเน็ตขนาดไหน แต่

คนเข้ามาแจมเน็ตต่ำ ก็เด้งได้ครับ ^^

#4 honmaru

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 11 March 2007 - 03:49 PM

ผมว่ามันผิดปกติเมื่อวานเฉยๆนะไม่น่าเกี่ยวกับเน็ทว่าต้อง 2 m เพราะก่อนหน้านี้ก็เล่นกันได้ถึงจะมีหลุดบ้างก็เถอะแต่เมื่อวานเนี่ย บัลไรเลย เข้าเกมส์เป็นหลุด เดี่ยวคือนี้จะลองดูอีกที