`

Jump to content

ขออนุญาติ ประชาสัมพันเพื่อเตรียมตัว 11 DAY SAMSUNG 2013 และเชิญร่วมงานครับ

5 replies to this topic

#1 Khun Yai V.I.P

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 24 August 2013 - 03:55 PM

เนื่องจาก ในวัน อาทิตย์ ที่ 25 สิงหาคมนี้ จะมีงานเปิดตัว ทีวีจอยักษ์ 85 นิ้ว UHD

ในงานท่านจะได้พบกับเจ้า แอลอีดี uhd 85 นิ้วและพบกับโปรโมชั่นพิเศษและราคาพิเศษในงานนี้

และท่านจะได้พบกับ พลาสม่า ตัวเทพ 64f8500 ในราคากรุ๊ปบายภาค2 (ผมเคยทำในเวป htg2 ขายไป 50 ตัว ราคาดีสุดๆๆ)

ท่านทีสนใจพาสม่าตัวนี้เชิญที่งานนี้ครับ งานเดียวที่เดียวเท่านั้น ผมรับประกันว่าราคาดีที่สุด

และในงานท่านจะได้พบกับ อาจารย์ ธันยวัชร์ ไชยตระกูลชัย กรูรูการตลาด (ขาโหด รายการ smeตีแตก)

และบรรดาพี่ๆๆๆ ในเวปต่างๆๆๆเช่น

พี่ หมอทีเจ พี่ cp พี่ wk แห่ง htg2

ท่านโรมัน แห่ง LCDTVTHAILAND

ท่าน ป๊อป ronan แห่ง dgo และท่าน drv ผู้เชี่ยวชาญ ด้าน รูทวาร

และอีกหลายๆๆท่านครับ

ในงานท่านที่ร่วมงานพร้อมลงทะเบียนจะได้สิทธิ์ในการรับของรางวัล อาทิเช่น และ ขออภัยครับ เพื่อเป็นการ กระจายสินค้าราคาพิเศษให้พี่ๆๆได้ครอบครองกันถ้วนหน้า ต้องขออนุญาติปรับเปลี่ยนของรางวัลตามนี้ครับ

-จับแจกสำหรับท่านที่ร่วมงานและลงทะเบียน รับ ชุดเครื่องเสียง samsung wireless audio with dock มูลค่ารางวัลล่ะ 6990 จำนวน 1 รางวัล

-จับแจกสำหรับท่านที่ซื้อสินค้าในงาน LED SAMSUNG 40F500 มูลค่า 18,900 จำนวน 1 รางวัล

-จับแจกสำหรับท่านที่ซื้อสินค้าในงาน LED SAMSUNG 32F5000 มูลค่า 15,900 จำนวน 1 รางวัล

-จับแจกสำหรับท่านที่ซื้อสินค้าในงาน BLU RAY SAMSUNG F6500 มูลค่า 5,490 จำนวน 1 รางวัล

สถานที่จัดงานครับ ร้าน samsung cdc อยู่ในศูนย์การค้า cdc เรียบด่วนรามอินทรา เวลาเริ่มงาน 16.00น-19.00น ในวัน อาทิตย์ ที่ 25 สิงหาคมนี้

เรียนเชิญสมาชิก htg2ทุกท่านที่สนใจมา ณ.โอกาสนี้เลยนะครับ อยากให้มากันเยอะๆ เหมือนงานครั้งก่อนๆที่ผ่านมา

ถือเป็นการพบปะ เพื่อนๆสมาชิกด้วยครับ(Mini Meeting) อาหารเครื่องดื่มมีบริการเต็มที่ (แว่วๆว่ามีไวน์ด้วย)...อิอิ

จะมาเดี่ยวหรือนัดกันเป็นกลุ่มมาก็ได้ครับ งานนี้รับรองว่ามีสินค้าราคาพิเศษสุดๆรอทุกท่านอยู่แน่นอน (แวะมาชมกันก่อนได้เลยครับ)

ในงานพบกับ น้อง mc สุดเซ๊กซี่ และพบสินค้า ราคาถูกมากมายครับ

#2 Khun Yai V.I.P

Posted 24 August 2013 - 04:00 PM

รายการสินค้าสุดพิเศษในงานครับ

...............................................

#3 RONAN321

ให้มากกว่าที่ผู้อื่นคาดหวัง...และให้ด้วยความเต็มใจเสมอ

• High Royal Executive Members

Posted 24 August 2013 - 04:04 PM

ง่ะ... เกือบ เด กระทู้คุณใหญ่ซะแว้วว555+. (ไม่ได้นัดกันเลยนะเนี่ย)

ของผมกระทู้บนเน้นแต่สาวๆคับ เรื่องเป็นการเป็นงานนี่ถามคุณใหญ่แกได้เลย... :r31:

#4 one

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 24 August 2013 - 04:38 PM

ไปยืนดูตัว85นิ้วที่ ctw

ใหญ่ดีแท้

#5 tonnie

Posted 24 August 2013 - 05:12 PM

กำลังหาเครื่องซักผ้า lg
มีโปรอะไรบ้างครับ

#6 koddok

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 24 August 2013 - 11:20 PM

ในงานมีกล้อง ลดราคามั้ยครับ ของ Samsung อะ???